Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shukrani BBC kwa mjadala makini juu ya Gongo la Mboto.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sharp lady, Feb 23, 2011.

  1. S

    Sharp lady Senior Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikiwa kama mdau mkubwa wa idhaa ya kiswahili ya BBC leo nimepata kufwatilia vizuri mjadala juu ya mabomu ya G. Mboto, mjadala ulikuwajumuisha wadau mbalimbali wakiwamo wakazi waliodhurika, waziri wa makazi, mbg Selelii, mwakilishi kutoka Kenya na mmoja wa viongozi wa jeshi. Yameongelewa mengi ila asilimia kubwa ya makosa yako upande wa jeshi. Ushauri wangu haya mambo msiyapeleke kisiasa hatua zinazopaswa kufwatwa zichukuliwe.
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanaohusika wajiuzulu na wafikishwe mahakamani kwa kusababisha vifo vya raia
     
  3. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    nilimsikia mtaalam wa majeshi wa Kenya analaumu milipuko ya Gmboto ni uzembe ulifanyika.
    1-mabomu na vifaa vya kulipuka hua havilipukii nje ya camp army...ilitakiwa vilipukie humo humo vila kutoka nje ya kambi kwa mujibu wa utunzaji wa mabomu hayo. Ameongea mengi ya kitaalamu.
    Yaani nami nimepata kuyajua mengi kuhusu sababu ya kambi hiyo kuepo hapo na mwaka ulioanzishwa hiyo kambi. Haya mambo ni kudanganyika tu ukweli hawatuelezi sijui kwanini?
    Leo kidogo kaukweli kamejulikana ...natamani Chars na kesho awaite tena wachangiaji.
     
  4. paesulta

    paesulta JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ....mpk aje mtaalam wa mabomu wa Kenya ndio atuambie nini kilikuwa tatizo?na ni kweli ktwa kwa akili ya harakaharaka huwezi kuhifadhi makombora yaliyounganishwa tayari kwa matumizi,hasa ukizingatia kuwa hatuko ktk hatari yeyote ya kupigana vita....
     
  5. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Labda sasa hawa wanajeshi wa mabomu wataamka kutoka usingizini na kuyahifadhi vema.
     
  6. m

    mzee wa inshu Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni pale JK na makamanda wake wa jeshi walipo umbuliwa hadharani mchana peupe. Msemaji wa jeshi amewaonesha watanzania upeo duni wa kufahamu mambo walio nao makamanda wa jeshi.

    Hii itakuwa fundisho kwao, hawasomi alama za nyakati, hivi unathubutu vipi kiongozi mwenye dhamana ya kulinda maisha yawatu unaongea uongo hadharani? Watanzania wa leo wako makini sana sio rahisi kudanganyika.


    Pongezi sasna mtaalamu wa masuala ya usalama kutoka kenya kwani ameonesha upeo mkubwa wa masuala ya kijeshi kuliko JK na mwamnyange wake.

    Sasa tumebaini kuwa kumbe JWTZ mlikuwa mnahifadhi silaha za hatari kwenye vichanja na vidungu mithili ya nafaka kule kijijini! Sasa huo kama sio uzembe ninini?

    JWTZ mnajisingizia nidhamu bora katika Afrika lihali technologically you are poore!

    Sio mpaka mlete wachina na wamarekani kuwapatia shule, waoneni wakenya na hata waganda ufahamu msiokuwa nao nyie wao wanao. MSIONE AIBU! Kwani mbona hatusikii milipuko ya mabomu katika nchi jir
    ani?

    MFICHA MARADHI KIFO HUMUUMBUA!
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nikweli hayakutakiwa yalipuke nje ya kambi yalitakiwa yadhibitiwe ndani kwa ndani ila kwa vile wamezoea kudanganya watu kila siku tena hadharani ngoja waumbuliwe hadharani kama wanavyotudanganya open
     
  8. LASSYSON2010

    LASSYSON2010 Member

    #8
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli ni kwamba ktk mjadala huo, seikali ilipata tabu sana katika kusema ukweli kuhusu milipuko hiyo ya mabomu.Hongera sana Mr Selasini kwa maswali mazuri ya kutaka kujua ukweli upo wapi.
     
Loading...