Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shujaa Tundu Lissu apata ajali, ni mzima

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Halisi, Mar 18, 2009.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Yule shujaa na mpambanaji wa haki, Mwanasheria wa Mahakama Kuu, Tundu Lissu, amepata ajali akiwa njiani kuelekea Singida na Manyoni. kwa mujibu wa Saed Kubenea aliyezungumza na Lissu, gari yake Lissu limeharibika vibaya lakini yeye hakuumia, mbali ya maumivu madogo. Hata hivyo upo uwezekano wa kuwa amepata maumivu ya ndani. Tutaendelea kuwahabarisha na yeyote mwenye taarifa zaidi aziweke humu
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pole mwanaharakati Tundu Lisu. Mungu akujalie afya njema.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Pole Lissu, wishing you a quick recovery tunakuhitaji sana kwenye vita tulivyo navyo!
     
  4. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Pole sana Tundu Lissu, wishing you a speedy recovery uendelee kupambana na mafisadi!
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole Mkuu Tundu

    Natumai mambo yatakuwa poa na mapambano yataendelea kama kawa. Mungu hawezi kuwa mpuuzi kukuchukua wakati mechi haijafika hata dakika 45 za mwanzo. Tuko na wewe Mzee shujaa Lissu.
     
  6. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mungu ampe nafuu mapema.
     
  7. M

    Mfuatiliaji Senior Member

    #7
    Mar 18, 2009
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 152
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mumgu amponye mapema mpambanaji wetu aliye makini sana katika mambo ya sheria
     
  8. M

    Mwakaleli Member

    #8
    Mar 18, 2009
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole Tundu Lissu, mungu akupe afya njema ili tuendeleze mapambano ya kuikoa nchi yetu katika dimbwi la uchafu wa kila aina. Amen
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Pole sana, Lissu -- Mungu anapenda uwe nasi katika mapambano haya magumu kwa wakati huu.
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu Lissu, Get well soon! Unahitajika sana kny mpambano mkali tulionao sasa Tanzania!
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Pole sana Tundu Lisu unakubalika mno mno...endeleza libeneka Mungu atakupa nafuu haraka urudi kwenye mpambano...
     
  12. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole Lissu, Tuanashukuru Mungu kuwa u mzima na Mungu akubariki afya njema
     
  13. Jaramba

    Jaramba Member

    #13
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 27, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mwanasheria Lissu
     
  14. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2009
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,712
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pole Comrade Tundu Lissu.

    Tunakuombea afya njema!
     
  15. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Pole sana Lissu,Watanzania wengi masikini wanakuhitaji,Mungu aendelee kukulinda uwe salama na afya njema.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Tunaomba upone!
     
  17. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    I hope he is OK and I wish him a speedy recovery.
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2009
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Get Well Soon Antipascy!.
     
  19. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole mpiganaji Lissu, we pray for your soonest recovery. mapambano ndo kwanza yanaanza
     
  20. u

    urassa Member

    #20
    Mar 18, 2009
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Kiongozi,we wish you fast recovery to come back and take the charge of the war started already.
     
Loading...