Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shujaa anapotokea mwisho wa filamu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 13, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Kwa kawaida - na karibu mara zote - shujaa wa kwenye filamu hauawi. Hata apitie matatizo kiasi gani tunajua kuwa mwisho wa siku shujaa wetu ataendelea kuwepo. Ndio maana ya ule msemo wa "sterling hauawi". Lakini kuna kitu kingine ambacho ni kweli pia, shujaa hatokei mwisho wa movie! Hata kama atachelewa kidogo kutokea lakini mara moja tutatambulishwa kuwa huyu ni shujaa wetu na toka mwanzo tutamuona anvyopambana na mgogoro. Fikiria shows kama 24 au filamu kama za Rambo, n.k

    Sasa inakuwaje kwenye filamu uangalie hadi mwisho hadi kisa kimekwisha halafu shujaa anatokea? Fikiria kuwa umeangalia movie nzima na matukio yote muhimu yametokea na filamu imeshaandikwa "the end" halafu credits zina roll down halafu shujaa anatokea na kuanza kuelezea jinsi ambavyo angeweza kupambana na maadui au jinsi gani maadui walivyoshindwa! Kwanza itabidi ujiulize kama ni shujaa kweli na kama ni shujaa basi unajiuliza ni shujaa wa kitu gani!

    Nilichojifunza ni kuwa shujaa hatokei mwisho wa filamu kupewa sifa!

    MMM
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hahahha Mwanakijiji kweli katika hali hii inabidi tudefine maana ya shujaa ........ai tumwite Director wa Movie hiyo au?
     
  3. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nionavyo mimi huyo ni mcheza shoo,anangoja mpaka watu waanze kusinzia ndo anzishe manjonjo ya kuwaamsha ili mradi awe kinara kati ya wacheza shoo wenzie.na mtu namna hii kwa michezo ndo mwenyewe
     
  4. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    labda ndio wale wanaoitwaga "GUEST STERLING" hahahaaaa
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha!huyu shujaa atakuwa JK na movie ya DOCTORS!!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kwa vile movies ni sanaa na zinaendeshwa kwa kanuni za usanii, basi labda inawezeka!!

    Je, kila kitu ni usanii??


    Babu DC!!
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mgomo wa madaktari shujaa kaingia mwisho
     
  8. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [FONT=arial, sans-serif]
    [/FONT]"Kwa kweli hakutukanaye akuchagulii tusi" -Jakaya Kikwete


    Shujaa anakuonyesha jinsi ya kutatua Matatizo --




     
  9. MANI

    MANI Platinum Member

    #9
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Mwanzoni alikuwa anaogopa nini?
     
  10. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #10
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni kweli muu shujaa hakwepi majukumu ya kusonga mbele anatakiwa mwanzo mwisho ... hata movie za kihidi shujaa hujulikana ndotoni
     
  11. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #11
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    no nafikiri huyu shujaa atakuwa ni yule aliyewapola mali characters wengine wakati movie liko hewani alafu baada ya THE END anataka kuwarudishia mali zao!
     
  12. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hiyo itakuwa ni style mpya ya utengenezaji wa movie...kumbuka "TANZANIA HAKUNA KISICHO WEZEKANA"...
     
  13. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Hata filamu za kihindi haziko hvi
     
  14. R

    Rwechu Member

    #14
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Shujaa wetu alikuwa mchezaji wa akiba akaingia baada ya filimbi ya mwisho na kujitangazia ushindi.
     
  15. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #15
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Scene ya kwanza ilikuwa located Kandahar
     
  16. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #16
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii imezidi hata filamu za kihindi maana hata kama ni kudanganya uhusika hapa umezidi
    Huyu shujaa wa makaratasi kabisa
     
  17. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Shujaa infact aliibukuia kwenye premiere ya movie.............aka sign autographies za washabiki
     
  18. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #18
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Umeamua kufurahisha Jamvi eeenh? Hapo ndipo ninapokushangaa MM. Utasemaje sterling katokea mwishoni,picha imekwisha, wakati unajua fika wale jamaa walitususia zile ofisi kwa muda usiojulikana, (potelea mbali hata tungekufa Watz. wakabakia wao tu), hadi waliposhikwa na kiu, wakaenda kupata juice pale kwa huyo sterling, ndipo Watz. tukarudishiwa zile huduma muhimu? Ulikuwa Ulaya mwenzetu hukuona?
     
  19. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...mmm! hapa inaonekana shujaa nae alikuwa upande wa watazamaji,akashtuka movie imesha na yeye ndo akajitokeza...
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wacha kusema uwongo,hakuna aliyekunywa juice,alikunywa sterling tu

    [​IMG]
     
Loading...