Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shuhudia nguvu ya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mozze, Oct 14, 2010.

  1. m

    mozze Senior Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well, wale wanobeza nguvu ya Chadema, kwa kutumia misemo ile ya zamani kuwa wapinzani hawakubaliki Vijijini hizi harakati za Zitto Kabwe zinawasuta.

    Zitto na Demokrasia

    Wanaopenda kusema wapinzani hawakubaliki vijijini wanataka kuhalalisha wizi wa kura, mana wanajua ni rahisi kuiba kura za vijijini.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ccm bye bye
     
  3. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    No doubt sisiem the time is over
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    CCM waanze kufungasha virago kwa utulivu na amani. Dhuluma yao kwa jamii yetu Mwenyezi Mungu ameisikia
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    synovate na REDET bila aibu wanaibu na 12% Vs 71%. Unajua ingekuwa rahisi kukubali kama ingekuwa 28% Vs 51%. Lakini kwa vile tuna taarifa za kuaminika kuwa kila liwezekanalo litafanyika shujaa Slaa (PhD) apate <20% basi hakuna jipya kutoka kwenu. After all CCM wanazo pesa nyingi ya kuonga tumeyasikia ya Mengi, Reginald!
     
Loading...