Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shugar mummy wapi?????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mu-sir, Dec 5, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Jamani na mimi nimechoka na mapenzi ya ubabaishaji sasa nahitaji mwanamke wa kunilea kistaarabu as a shugar mummy. Aliye serious ani PM for next step. Fist com first served.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kijana, inaelekea hujui nini maana ya sugar mummy!
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    viumbe wa aina hii nna mashaka na uanaume wao...!!
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    niko tayari kusahihishwa but tha is what i want.
     
  5. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    usiwe na mashaka mkuu kila mtu ana sababu zake juu ya hili.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2010
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    What I meant is, normally sugarmommies are aged financially secured women, who are looking for toyboy like you. Someone below 40 doesn't fall into definition of sugarmommy. :)
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Unamdhalilisha Mungu kwa sababu hutaki kusimama kny nafasi yako kama mwanaume,pia unadhalilisha wazazi wako na wewe mwenyewe.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Inaeleke kijana hana kazi maisha yamemwendea kombo ,keshakuwa kama wanamuziki wa kizaire wanaopendwa kubwebwa na mianamike sawa na mama zao,kwa kijana wa kitanzania ni aibu kutaka maisha ya kubebwa,kazi ziko nyingi si afadhali hata uchome mihogo au uoshe magari,kama uko Dar njoo Sinza nikupe kazi ya kuosha magari
     
  9. MSWATI III

    MSWATI III Member

    #9
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Pole brother, unahitaji maombi mazito.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Achana na shugamamiz................
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Akulee au mleane?
     
  12. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #12
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    anilee
     
  13. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #13
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    if that is the case then it is what i really want.
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Dec 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    here we goes again....
     
  15. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #15
    Dec 5, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kuna jamaa mmoja alitokewa na sugarmummy akalishwa hadi kasema basi, kapewa bia hadi kasema inatosha, mama akamuuliza nini tena unataka kijana wangu mzenzi nikupe ili ukanishughulikie vizuri, kijana akajibu "NITAFUTIE BASHA AKANI**** " Mama akasema kwa heri kumbe nimeopoa kishoga
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Dec 5, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuwa na Mashori wengi si kipimo cha Urijali, kama mwanaume wa kweli, nyumbani wapate Ugali


    nimeipenda hii,nadhani kwa njia moja au nyingine inaweza mfaa mtoa mada wetu,mi sina cha kumwambia coz neno la kanisani leo limefanya niwe mpole kidogo.
     
  17. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    ahsante mkuu but i'm not lyk that.
     
Loading...