Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shugamami na serengeti boys nani humtongoza mwingine?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ANTA, Feb 13, 2012.

  1. A

    ANTA Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajamaa kamemzia mtu mzima umri kama wa mama yake. kusema kweli kazi
    haziendi kila siku kakidai hakajiwezi kwa mama huyo mpaka kanaharibu kazi ofisini.
    Washauri wengi wamekaambia kuwa, huwa sio rahisi serengeti boys kumpata/kumtongoza
    jimama na ukichukulia mwonekano jimama huyo ni wa kujiheshimu.
    Kajamaa kakikazana eti mbona friend yake anaye kama huyo na anado? Mshauri
    amesisitiza kuwa kasijaribu, hiyo inawezekana tu jimama mwenyewe akimzimia
    serengeti boys, ataweza kumshawishi na kumpata, lakini usijidanganye kama
    serengeti utaweza kumpoteza mama mtu mzima na kumpata tena yule anayeonekana
    anajiheshimu.

    KAJAMAA KAFANYE NINI? KAMA JIMAMA HUYO NDO DAWA YA MAWAZO YAKE.
    na ni kweli mama mwenyewe mkali kinoma, namheshimu ila lazima niseme ukweli.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kaulize hako kaserengeti boy, kanmpenfa kweli jimama au kanapenda pesa yake?
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,572
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Kwakuwa hujui kujieleza hata hapa kwenye thread umefix kumbe ni wewe angalia kibarua utajuta!!hawatongozwi ila wanashawishiwa kwakuwa mnyenyekevu,au kama anakamata mayi mtafute viwanja vyake na usiwe mapepe utaumbuka!!
     
  4. A

    ANTA Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapana mkuu, sio mimi, niliposema ni mkali niseme ukweli, nadhani hukunielewa, ni kwamba ni mkali kwa kuwa namfahamu, nami
    namkubali mtu mzima 'kweli ng,ombe hazeeki maini', ila kumtaka ni haka kajamaa ndo kanamtaka.
     
  5. A

    ANTA Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kameniambia
    mengi na kamenionyesha huyo mtu. namfahamu jimama mwenyewe, pesa anayo ya kawaida tu, wala hana mapene ya
    kumshawishi mtu anayepata kijimshahara chake cha 500,000/=.
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    serengeti boy hawezi kuwa na ubavu wa kutongoza jimama... ni lenyewe tu likimtaka litampiga sound
     
  7. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Fanyeni kazi vijana acheni kupenda mteremko , kwa akili hizi umaskini hauwezi kuisha.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Basi amfuate, ila yahitaji courage na umakini sana. Ujasiri ni kitu wanawake tunaadmire from a man; umakini ni muhimu, ili asionekane ni player au kijana muhuni tu. Ni challenge sana kijana kumface mama anayejiheshimu!
     
Loading...