Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shugamami anataka nitumie pesa zake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by iron finger, Feb 21, 2012.

  1. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo Vipi Wakuu?mwenzenu kuna mdada naishi nae kanizidi kama miaka 7 tatizo lake kubwa ana wivu kinoma na kutokana na wivu wake hataki hata nifanye kazi amefungua ofisi maeneo ya magomeni na anataka niwe msimamizi na niachane na misheni zangu naombeni ushauri wakuu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Eheeee Marioooooooooooo!!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Olewaga mwenzetu utunzwe uwe mwanamke huku ukijiandaa na upungufu wa kinga mwilini.
     
  4. iron finger

    iron finger JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ushauri mkuu
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    I'm too old for this...........source TB
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mwanaume mwenye akili unataka ushauri wa aina gani zaidi ya huo au unataka ushauri wa kukutia matumaini ilihali unaacha hali halisi ilivyo
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa alisha kuja hapa na habari za ushoga,....
    leo kawekwa ndani na jimama ohooooo,...
    waulize wenzako wa mombasa wanavo fanywa + kuchapwa na majimama yao.
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanza tumuulize huyo "jimama" wake ana jinsia gani?
    Ni mwanamke au mwanaume?
     
  9. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumia nawe utumike, hapa hamna vitu vya bure
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wivu si kitu kibaya katika mapenzi. Huonyesha mapenzi aliyonayo mtu, ingawa ikizidi ni tatizo kubwa. La msingi ni kumshauri na kumuonyesha kuwa wewe ni mtu ambaye unajiamini na unamuamini mpenzio na kamwe si mtu wa kudandia wanawake hovyo.
    Inawezekana huo umri wake ndiyo unamfanya ahisi kwamba unaweza kuwa na vimwana nje. Muonyeshe upendo na ukaribu na msisitizie mara kwa mara kuwa umeamua kuwa naye yeye tu na unampenda kwa dhati regardless ya tofauti ya kiumri.

    Suala la kuacha mishe mishe zako na kwenda kusimamia miradi yake kwangu halina msingi maana kama una tabia mbaya unaweza kuiendeleza hata hapo kwenye miradi yake na pia naona kama si picha nzr sana kwa mwanaume kusimamia miradi ya mpenzio wakati hata ndoa naye bado! Unaweza usieleweke!

    By the way, kwa nini unahangaika na shugamami wakati mabinti wa umri wako wapo wengi? Je, ni kwa ajili ya hivyo visenti na miradi yake? Kama ndvyo aisee, wewe ni mwanaume, badili tabia na jitafutie kwa jasho lako.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,820
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Anaweza akawa shoga?
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hamna tatizo kulelewa
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kamua wewe acha kurembaaaaa
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,724
    Trophy Points: 280
    Ukipunguza dozi,atapunguza wivu...
     
  15. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hakuna mt anayefuga mbwa asiyewinda.lazma anajua atakapokutumia haina shida olewatu ujue lazma uwe mke wake
     
  16. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama hii ndio trend ya post zake huruma bure....... mtoto sio riziki huyuuu!
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kubali ule vyabure unenepe kama paka wa feri,akishampata mwenzio anaeweza kukushinda wewe ukubali na kufukuzwa pia. ukisikia wanaume kama ma Bint ndio wewe..
     
  18. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Anataka akuweke ndani kinyumba?? LOL
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Subiri akuweke kwenye chupa kwanza,soon utakuwa zezeta aka mwanaume suruali.
     
  20. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hehehehehehehe miaka 7 siyo issue, wewe unataka kuolewa au kuoa, ushauri piga mzigo fanya mishe zako au piga chini tafuta mtu wakukufaa ucije mwagiwa tindikali bureeeee!
     
Loading...