Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shuga mama upo?

Discussion in 'Love Connect' started by Hashm, Mar 28, 2012.

  1. Hashm

    Hashm Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta jimama lenye pesa zake linalokwenda na wakati na linalojua kutumia hela,liwe na gari zuli na liwe linapenda kujiachia,nina miaka 23 bonge la handsme,awe na umri kuanzia 30 mpaka 100
     
  2. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    :A S-frusty2:
     
  3. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unataka kuwa mtumwa wa mapenzi siyo.Acha ujinga wewe mwanaume tafuta vyako.Usione vyaelea vimeundwa/kumbwa...
     
  4. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upuuzi mkubwa huu... we kijana badala ya kutafuta kazi unatafuta mwanamke akulee, hilo gari unalolitaka kwani yeye ameokota si ametafuta!!!! pesa uzitakazo hazitakusaidia kitu zitakufanya uwe mtumwa milele
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kijana ongeza heshima kidogo, miaka 30 nani kakwambia sugar mummy? Sugar mummy anakuwa ni mtu anaouwezo wa kukuzaa ni umri wako + 15 years, roughtly should be someone of 38 years and above.
     
  6. T

    Tigo Pesa Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugar mamy? ahaa sugar kanunue dukani,Mamy kila mtu ana mama yake.Vichanganye hivyo upate sugar mamy!
     
Loading...