Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shubash patel kuisaidia ccm track suits 300.....

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 25, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zoezi litakuwa kama ifuatavyo,mwana dada anaitwa anna ataenda ofisini kwa shubash patel na hapo atakutana na mtu anaitwa abou,huyo atamkabidhi huo mzigo kati ya leo tar 25 au kesho tar 26 oct,amkeni watz ccm ni wezi na wnawakumbatia wezi
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    wanajisumbua tu, namshauri aanze kuitafuta PASSPORT yake ya kusafiria ikae sawa. tena atembee nayo mfukoni, SHWAIN
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tulishawazoea. Wanatuletea nguo za kulalia!
     
  4. u

    urasa JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ilinishitua nilipoisikia hiyo habari kwa masikio yangu,hapo nikajua ni kwanini inakuwa ngumu kwa kikwete kusema neno ufisadi kwenye kampeni zake
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yana mwisho ndugu yangu. Kumbuka za mwizi 40.
     
Loading...