Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shs 500 kuwa sarafu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mwanatz mbabe, Mar 5, 2012.

  1. M

    Mwanatz mbabe Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ishara gan ktk uchumi wetu?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Pesa inashuka thamani.
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    watoe ya buku kabisa na elfu hamsini ya noti
     
  4. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hawa Jamaa wa BOT bogus kabisa
    Wamekaa na wazungu wanashauriwa na wenyewe wanakubali bila kufanya utafiti

    U cant come up with such a move bila kufanya research na kuona impact yake kwenye uchumi
    Wanajua kweli value ya 500 kwa mtu wa kijijini?
    Wao wanaona 500 haina thamani kwao wanafikiri its the same for everyone

    My Take: watuletee sarafu ya Tsh. 300 kabla ya hiyo ya Tsh. 500
     
Loading...