Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Show ya times fm kiboko !!!!

Discussion in 'Entertainment' started by Kwame Nkrumah, Feb 8, 2012.

  1. K

    Kwame Nkrumah JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 884
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naipenda sana show ya akina Masanja na Nyerere ya 2 by 2 NA IKIBIDI NOMA IWE NOMA. Show nzuri sana, jamaa wana kipaji na wana chemistry nzuri sana. I hope wanalipwa vizuri na kufaidi jasho lao. Kuna marekebisho kidogo ya hapa na pale lakini show ni kiboko, nawapa 98%. bye bye WAFU FM.
     
  2. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kipindi kinaanza saa ngapi? Na kipindi chao kinazungumzia nini? Tujulishe tafadhali.
     
Loading...