Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Show ya sugu -anti virus 26.11.11 bamaga ustawi

Discussion in 'Entertainment' started by Madoido, Nov 21, 2011.

  1. M

    Madoido Senior Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kama kawa kama dawa, jumamosi hii ni ya historia jijini dar na vitongoji vyake

    sugu na crew mbali mbali watashow love na perfomance kali sana pale viwanja vya ustawi wa jamii,,si mnaelewa mambo ya anti virus lazima tuwashike wale haters,, hii ni veeettttooooo.....come one come all

    with love...power is with people

    hoollaaa[/b]
     
  2. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Ukiangalia kwa mbali vinega kama wanahujumiwa ktk show yao,why on the same date kuna show pale leaders club inayowahusisha wanamuzik wa bongo na wa nje(dmx na fabu),the same date kibaha kuna show ya bure ya epig nation,kwa maana hiyo vinega wajipange kwa kupunguza viingilio na kuongeza hamasa wa kupata mashabiki la sivyo wataangukia pua na kumpa kichwa mtu mmoja hiv aliwahi waahidi kwamba show yao haito fanikiwa,all in all tupo pmj nanyi,ila kwenye viingilio waliangalia upya kama inawezekana hata buk 2 au buk 1 cos ubaya ubaya
     
  3. M

    Madoido Senior Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni.....hiyo hujuma ni kweli, unajua kuna watu hawataki wenzao wapate,,wanataka keki ya taifa wale wao ...lakini uzuri kila ana wapenzi wake....huko kwa dmxxxx siendi n'gooooo lazima niasapoti mc wangu wakitaa na ambao nawafeel sana..so najua itakua ni mzuuuka wa kufa mtu pale bamaga..wrry not man its gonna be fine

    mwanaharakati wako daima
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,149
    Likes Received: 5,346
    Trophy Points: 280
    dmx na fabolous wako ndembendembe, labda kama mtu unataka kuangalia show ya zilipendwa
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Eeeeeebwana shega!!!!
     
  6. M

    Madoido Senior Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bujibuji, una akili sana
     
Loading...