Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Show ya Rick Rozay ndani ya Dar!

Discussion in 'Entertainment' started by MR.LEO, Oct 9, 2012.

  1. M

    MR.LEO Senior Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani,nimesikia tetesi zimezagaa huku uswahilini kwetu kwamba kiasi cha hela alicholipwa Rick Ross ni milion 460 wakati wasanii wetu wa bongo walioshiriki kwenye show hiyo ya Fiesta walilipwa kiasi cha laki 7 kila mmoja.

    Hii ni sawa kweli wadau? Wenye details tunaomba mtujuze!
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Fuatilia tweets zake, right alipomaliza show na kusepa..
     
Loading...