Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Show ya mwaka na ya aina yake toka bss

Discussion in 'Entertainment' started by MWANA WA UFALME, Aug 15, 2012.

  1. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HII KWELI NI SHOW MPYA TOKA BSS AMBAPO MWIMBAJI ALIINGIA NA VINYONGA JUKWAANI.

    PATA LINK HAPO
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    YEAH kama unataka kucheka kwa kweli just angalia hyo show

    mie aliniacha hoi mmasai aliyemzimikia madam Rita
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    kuna star mmoja tu wa BSS
    nae ni Ritha Paulsen
     
  4. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ritha ...
    bt y
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa
     
  6. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umesema kuna star mmoja tu bss ambaye ni Ritha Paulsen,

    mie meuliza ni kwa nn unasema hivyo???
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,580
    Trophy Points: 280

    we huoni yeye ndo star?
    ni show yake hiyo
    kina Jumanne Iddi wanatumika tu
     
  8. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yeah ni kweli......
    kinachoniudh zaid ni kuwa hawa washind wao huwa wanapotea mazima baada ya kupokea mkwanja, mfano cjawah kumsikia Misoij kuanzia ashinde, hata huyo mdada wa last year nae kapotea...........
     
  9. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rita ni mtaalam wa muziki, kafanya makubwa sana Kenya ameacha legacy. Aliletwa nchini na mzito mmoja na akamfungulia Benchmark production. Mamaa akamtosa mzee bila huruma. Mzee sasa kahamia kwa miss wa zamani mwanamuziki ( sijui kwanii sikukufahamu mapema, maisha yangu bila wewe ni kama gari bila konda, namimi namimi sijafika kikomo, tulia utakula vya kwangu.

    Chezea opportunist wewe
     
Loading...