Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Show ya Diamond Bukoba kuanzia tarehe 30-31 mwezi huu Kalipwa Million 30

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Money Stunna, Mar 16, 2013.

  1. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    Nampongeza sana uyu mwanamziki kwa kujituma sana,na hana mpinzani kwa sasa,show yake atakayopiga Bukoba Tarehe 30,Bukoba mjini,Muleba na Karagwe kwa hizo siku mbili amelipwa Million 30.
    Pia nakubali hoja yake nje awalipi sana kama show za nyumban Tanzania,wanamuziki wengine wanaoenda kupiga show nje ulipwa dolla 2000 lakin jamaa ameona bora apige show za apa apa Tanzania,kutokana na malipo mazuri,hongera sana
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2013
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,002
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 48
    duu,watu wana hela za mchezo.unamlipa mtu ambae nyimbo ndio zile zile na kukata mauno kule kule millioni 30?hongera zake kwa kuzichuma.
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2013
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    ...Source?

    ...Kodi????
    :A S 39:
     
  4. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    source ni mimi mwenyewe,

    kodi hakuna,hiyo yote ya kwake
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 12,487
    Likes Received: 530
    Trophy Points: 113
    hapo ni kutakatisha fedha haramu,maana return kwa huyo promota itakua ni hasara almost 40m.
     
  6. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2013
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,785
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 48
    Inatia wasiwasi kweli, 30m kwa show BK? Diamond kuwa muangalifu..!
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2013
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 28,279
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 113
    Mbona unaingilia kibaruwa cha mtu? hapa jukwaa hili kuna muwakilishi rasmi wa kupachika thread za mume wenu Diamond.
     
  8. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 48
    nilisubiria kama wik moja nikaona ajaiweka,nikaona nimsaidie kuweka
     
  9. n

    ngege john JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2013
    Joined: Jan 17, 2013
    Messages: 539
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 18
    haina haya ya kumponda msanii wetu,kupitia yy anawawezesha na vijana wengine kujipatia ajira. Tumtie moyo na si kumponda hata ktk mazuri.
     
Loading...
Similar Threads - Show Diamond Bukoba Forum Date
Diamond analipwa bei gani kwa show za nje na ndani? Celebrities Forum Jan 20, 2016
Diamond Platnumz apata show nchini Nigeria Celebrities Forum Dec 14, 2015
Radio 5 yamchomolea Diamond show Arusha 08-12-2015 Celebrities Forum Dec 8, 2015
Here is the amount of money DIAMOND charges per One Show Outside Tanzania Celebrities Forum Apr 28, 2015
Show ya diamond mjin bukoba,na hiki ndicho kilichofanyika Celebrities Forum Apr 3, 2013

Share This Page