Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Show love kwa Dr. Ulimboka kwa kususia ibada ya mchungaji Gwajima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by baajun, Jul 14, 2012.

  1. b

    baajun JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MCHUNGAJI NGWAJIMA TUNAOMBA MAELEZO

    Ni kweli kuna mtu alikuja kutubu na kueleza dhambi zake kwako na ukamtosa kwa kumpeleka polisi? iweje aje kanisani kwako na si kwingine au ndio uhusiano ulionao na chama na serikali, maana hata mkutano wa jangwani (cdm square) wa kuijibu chadema ni vyombo vyako vilitumika. umeamua na hili kuwasaidia kulibeba pia ikiwa ni mchango wako kwa hii serikali. tunaomba majibu kama si leo kesho ibadani kwako tupime.


    KAMA HAYA NI KWELI NA HUTATOA UFUMBUZI LEO;

    WAUMINI WA NGWAJIMA INABIDI TUMSUSIE KANISA LAKE- SHOW SOME LOVE KWA DR. ULIMBOKA KWA KUTO KWENDA KANISANI KWA NGWAJIMA KESHO.
     
  2. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mbona hueleweki? Nilidhani labda ungesema tuonyeshe upendo kwa Dr. ulimboka kwa kususia serikali yetu, kwani waliomteka na kumtesa Ulimboka ni Gwajima au serikali kupitia vyombo vyake vya usalama?. acha kupotosha hbabari au umetumwa na CCM?
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja.
     
  4. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Mie nadhani huyu bwana kapatwa na tatizo la tope kuingia ubongoni!
    Ukiona hivyo ujue uwt wameshindwa kumzuia gwajima asitoe tamko kesho.
     
  5. Josephine

    Josephine Verified User

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hujaeleweka kamanda.
    Ngoja nijiandae kesho niwepo,Kova na team yake hawafai yaani wanammbip hata Gwajima?
     
  6. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mh, huyu mchungaji nae 'tempted to touch tu" sasa kama mtu kaja kwako kutubu na kuomba msamaha, iweje umgeuke na kumwitia polisi?????????
    maadili ya uchungaji yako wapi??
    manake kama nijuavyo mimi na hata kwenye maandiko, baada ya huyo Culprit kukiri kwa mchungaji kwamba amekosa na anahitaji msamaha, baas mchungaji kwa kumsaidia angemwambia tu amtafute Dr Ulimboka nae pia amuombe msamaha na sio kumuitia hao washirika wake akina Komba, oh sory i mean Kova..

    Yani michezo kama hii tuliicheza utotoni tukizani wazee hawatojua kumbe washashtuka na kwa kawaida njia ya MWONGO ni ndefu ila ni fupi sana,
    ushauri wangu kwa serikali na policcm, "UKIWA MTU WA KUDANGANYA/MUONGO, BASI UJITAHIDI KUTUNZA KUMBUKUMBU"
     
  7. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Jamani hamjaelewa ule uzi ambao mods wameutoa? Gwajima anadhalilishwa hatumiki hapa! TISS wanamdhalilisha!
     
  8. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    we vipi ningekuwa dar ningeenda.aujamsikiliza m2 unasema tsiende we vipi wewe
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    bora kwenda kwanza kumckiliza,then ndo turudi hapa jf na ripot
     
  10. K

    Kyindokyakombe Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahusiki wanaohusika ni SERIKALI.Wanataka kutupotosha ili tusiwafikirie wao.
     
  11. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kanisa la Ufufuo na Uzima halihusiki kabisa ..... Kanisa linachafuliwa na Kova na TISS, bado masaa machache ukweli utajulikana.
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ... taarifa hizi zinashangaza sana, inakuwaje mtuhumiwa anachukuliwa kawe na baada ya masaa machache anapandishwa kizimbani mahakamani kusomewa mashitaka !!!!
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Nini ambacho ujaelewa hapo juu? Kuwa Kama Mtu mzima



    QUOTE=majorbuyoya;4237290]Mbona hueleweki? Nilidhani labda ungesema tuonyeshe upendo kwa Dr. ulimboka kwa kususia serikali yetu, kwani waliomteka na kumtesa Ulimboka ni Gwajima au serikali kupitia vyombo vyake vya usalama?. acha kupotosha hbabari au umetumwa na CCM?[/QUOTE]
     
  14. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashsngaa sana siku hizi hawa viongozi wetu wa dini wemekuwa wanatumiwa kama--------,,,,,,@@@@@$$$%%
     
  15. s

    sanga malua JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gwajima ni mganga njaa nadhani amekubali kutumika kirahisi billa kutafakari. kamwe sitafika kanisani kwake wala kununua cd za kwaya ya kanisa lake. KANISA LIMEINGILIWA.
     
  16. J

    Joyfull Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anadhalilishwa nini while ye ndo anamdhalilisha YESU kwa uccm wake.
     
  17. J

    Joyfull Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apimwe akili anakula sadaka za waumini maskini, na maigizo yake ya misukule sijui yameishia wapi. aliumbuka ubungo siku moja hajakoma bado. aache watu wakamwabudu MUNGU kwa roho na kweli.
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Alitakiwa atubu kwa Mungu na si kwa mtumishi wake ; Bible iko clear kwamba anayetegemea mwanadamu kama kinga amelaaniwa". Kutubu kwa mwanadamu wa aina yoyote sio maelekezo ya kibiblia bali ya wanadamu"
     
  19. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa mtu mwenye akili timamu na aliyeusoma ule mchezo hatoweza kumlaumu Gwajima hata sekunde moja. Kuna kiini macho ambacho TISS na serikali ya CCM wanataka kutuchezea wananchi na kuna mtu alishawahi kuweka post fulani hapa JF kuelezea jinsi serikali itakavyojisafisha kwenye hii scandal na hili leo limetokea.

    kwanini msiilaumu serikali yenu dhalimu na dhaifu badala ya kumshupalia Gwajima?
     
  20. b

    baajun JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kaka kote tu- TO SHOW LOVE KWA KUWASUPPORT MADACTARI NA DR ULIMBOKA KWA KUMPINGA MCHUNGAJI GWAJIMA NA SERIKALI. Smahani kwa kuto kua CLEAR. TUPO PAMOJA KAMANDA
     
Loading...