Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Should you go for a DNA test?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Prime Dynamics, Mar 8, 2011.

  1. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Uko na mpenzi wako kwa muda mrefu. Baada ya muda girlfriend anakwambia she is expecting a baby. You get confused because rafiki yako wa karibu alikwambia that she had been cheating on you. To make matters worse, mama yako also believes that you are being trapped.
    Nine months down the road, the girlfriend gives birth to a bouncing baby boy, but you keep on doubting whether wewe ndio baba wa mtoto.
    Baada ya kutafakari you decide to ask the girlfriend for a paternity test. She insists the child is yours but you stand on your ground.
    When the test is eventually done, you find that the child is yours.
    Swali kwa wanawake je will you continue the relationship or that will be the end? Baada ya mwanaume kuonyesha that he doesn't trust you. How would you handle such a situation in the house if you decided to continue the relationship?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Amua moja kama kidhungu kidhungu kama kiswahili kiswahili umenichanganya kabisa
     
  3. P

    Papizo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Mkuu wewe mtoto wa kume so ongea nae na mwambie muende hospital,Ulishaambiwa kwamba alikuwa anakucheat sasa maswali ya kujiuliza ya nini, Saa zingine mwanaume inabidi u react kama mwanaume....sasa kwa vile kasema ohhh mtoto wako ndio huwezi kuchukua any action noooo mkuu...Mwambie unakataa na unataka hivyo atakuelewa tu.....
     
  4. P

    Papizo JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,235
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Alikuwa anataka aeleweke zaidi haha
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    kwa upande wangu,kama ningekuwa mimi na kama nilikuwa muaminifu kwako,kwa kweli ingeniuma mno,vile vile mahusiano yetu,yangekuwa si mazuri kwani ni wapenzi tu,ila kama ungeniomba msamaha sana na mimi nakupenda na juu ya msamaha ungetangaza ndoa,maybe ningehadaika kwa hiyo ndoa na kuamini unanipenda.ila kama sikuwa muaminifu kwako,halafu majibu ya DNA ni mtoto wako,na ningekijutia kitendo cha kutokuwa muaminifu kwako,yangeisha na tungesameheana wote.jambo la mwisho,umeelezea humuamini tena.kwa upande wangu kama unaniambia huniamini tena,hapo sikubali kamwe kuendelea kuwa na wewe,inakuwa haina maana tena ya kuwa wapenzi bila kuaminiana.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    yap kama ni mimi nitaendelea na relationship
    kwani sasa si kuhusu mimi na wewe tu tuna mtoto sasa
    kwa hiyo hapo kwa kweli ni kufanya juu chini msameheane
    muyaweke pembeni na mfikirieni mtoto...

    kweli mtagombana sana lakini ukweli ni kwamba
    kwenye stage ya maisha ambayo mmefikia
    ni bora kutafuta solution kuliko kukimbiana ...
     
  7. next

    next JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jaman, Dena? Naamin umemuelewa bana!
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heheheh kwahiyo ndio hata huchangii tena ushakasirika lool.....
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    Mapenzi bila uaminifu je mtoto wa pili mtakwenda tena kwenye DNA test?
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ndo kaharibu kabisaaaaaaaaa
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kanichanganya kabisa
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa sasa nitachangia nini
     
  13. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,952
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mimi kama nilikuwa nachakachua nitapumua kwa ushindi, ila kama nilikuwa mwaminifu nitasikitika sana na nitahisi huenda yeye sio mwaminifu ndio maana ananihisi vibaya, labda tu anieleze hizo stori alizokuwa anapewa na watu ndio zilizompelekea kufanya hivyo, all in all nitamsamehe tu.
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwangu mimi kuniambia tu hiyo sentensi 'kupima DNA' ntajisikia fadhaa sana.
    Tukipima tu na ikawa ni mtoto wake form that day CHANGU NI CHANGU,CHAKE NI CHANGU na naanza kuendesha maisha on my own way hata kama tunalalana kila siku.
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sina la kuongeza,napenda watu wenye busara na wenye kutumia akili zaidi kuliko hisia kama wewe...thats a very objective decision...:rain:
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You have to learn to trust each other, its better to look for a solution other than sticking to a problem
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    That's ma men ..
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dena hapa huelewi kidhungu au kiswahili?
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kupenda raha, Hujambo Afro? Hapo kwenye RED wako wangapi?
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mi sijambo my dear. .
    eti mabomu ya Gogo la Moto
    Bado yanalipuka?
     
Loading...