Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Should men wear thongs?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibongoto, Aug 10, 2009.

  1. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    A new fashion trend, men in thongs, has hit Kampala. As seen in the photos, these youth paraded their under garments
    around Kampala. When buying a thong, one should feel that strip of cloth that is supposed to go between the buttocks.:eek:
     

    Attached Files:

  2. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!...kasheshe
     
  3. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #3
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hm, Kazi kwelikweli!
     
  4. M

    Magezi JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kazi imeanza, waganda muwe waangalifu ukimwi ulianzia kwenu na mkatuua kweli sisi wa kagera, sasa mmeanza na vichupi vya ajabu.
     
  5. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kwa nini watu hao wanavaa hiyo "chupi-kamba"? Eti kuna nini cha pekee kwenye hicho kivazi?
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2009
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,276
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Men wearing thongs!. Wow they will end up puting on bra too!.
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hivi huko uganda si ndo mashoga wamekuwa na 'movement' yao wakitaka ushoga uhalalishwa kisheria?
     
  8. M

    Mundu JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nini thongs, hata shwanga mtu akitaka kuvaa na avae tu! Kani nini bana. Kazi ya vivazi hivi ni kustiri maungo ya ndani period!! Ila hupashwi kuonesha hadharani kama huyo jamaa.
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Astaghafurilahi, kweli dunia imekwisha. Sasa ushogo ndo unatangazwa bila ya haya, hata hapa JF? Idd Amin angekuwepo angekata watu vichwa wengi sana
     
  10. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tumekwisha!!!!!!
     
  11. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati mwingine ninapata mawazo kuwa mila na desturi zetu waafrika zinateketea kwa kasi kupita jinsi tunavyoweza kuelewa au kuona. Hujiuliza wakati mwingine kuwa huenda inabidi kuanzisha somo la Mila na Desturi katika shule za msingi na sekondari nini?? Kuelezea ubora wa mila zetu vs za Ulaya na pengineko??
    Maana hata kina dada kama isingelikuwa vijana wa kihuni kukemea na kutishia kuwavua nguo jijini, wapo ambao wanatujia na vijisket ambavyo inabidi azomewe mpaka anajisikia aibu na walioonja hiyo joto ya jiwe huwa hawarudii tena.
     
Loading...