Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Should it be legal?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Uda, Dec 23, 2010.

  1. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    "ABORTION"
    tunapoelekea mjadala wa katiba mpya;
    Naomba kupata maoni yenu wanajf,tukizingatia ukweli kwamba abortion ni swala tata kwenye nchi nyingi na kwa upande mwingine abortion za uchochoroni(criminal abortion) huchangia kwa kiasi kikubwa cha maafa ya kinamama(one of the major cause of maternal mortality).
    Nawasilisha...
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo kuwe na mpango wakumwepushia mtu anaetaka kuua kifo??
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa sasa ni legal under some circumstances(medical indication)
    i think iendelee kuwa hivyo.kwa upande wa kupunguza vifo vya kinamama,tujitahidi kwenye elimu ya afya,pia tusisitize kuhusu kinga dhidi ya mimba zisizopangwa.
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    anayeua ni mama anaetolewa mimba au dakta anayetoa mimba??
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wote ila Mama zaidi.....Dr anafuata maelezo!!
     
  6. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mh?

    Tofauti na mwanajeshi anayepokea tu amri, daktari anao uwezo wa kukataa, si ndio?
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna ukweli hapo.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa ila wenyewe wanashawishika na pesa!Na kwa njaa tuliyo nayo ni ngumu kwa wao kukataa ikiwa mama mwenyewe kaamua!Asipofanya yeye atafanya mwenyewe!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo iruhusiwe?
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mwanzoni mlidai kuwa woman circumsition is the cause of women motality. Endeleeni na ufisadi wenu. Tunajua kuwa mmeshavuta kutoka kwa wazungu.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Binafsi si-surport ndio maana niliuliza wauaji(watoaji mimba kwavile wanajisikia kufanya hivyo) waepushiwe kifo??Since mtoa mada anataka iruhusiwe ili wasitoe kienyeji kitu ambacho kinaweza kuwasabishia watolewaji kifo!
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    dhana ya mtoa mada ni kuwa ikiruhusiwa itakua salama.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na swali langu linabaki palepale...kwanini tujali usalama wa mtu anaetaka kuua kama halazimiki kufanya hivyo kiafya!Kama mtu hataki mimba awe mwangalifu
     
Loading...