Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Should I be concerned??

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nemo, Feb 6, 2012.

  1. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Habari zenu, wakuu. Jana I googled myself nikakuta jina langu kwenye list ya board ya higher learning ya watu wadaiwa ambao hawajalipa au kuanza kulipa mikopo yao ya chuo. The odd thing is mimi sikusoma UD na wala sikuwahi kuchukua mkopo. Ningependa kujua kama kuna mtu imesha mtokea na pia if it's something I should be concerned about or not.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nenda bodi wakuangalie km kuna mtu aliumia jina lako kusoma au labda majina yanafanana
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wengi wameapply na kutoka majina kuwa wamepata lakini wanapo enda kuchukuwa hizo pesa huwa wanakataliwa. Hawa HESLB wana mchezo mchafu. Bora ukawaone ujihami mapema. Chukuwa na ushahidi toka kwa Dean wako wa chuo ulicho soma.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    heee, uki-google jina tu kama ni mdaiwa unaonekana?
     
  5. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Muchly appreciated,nitaufanyia kazi ushauri wako
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    It could just be a name coincidence. But nevertheless,if I were you I'd be concerned about it and would want to know a bit more about that person.

    Check to see if you share the same birthday, birthplace, and etc.
     
  7. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45

    Erickb52
    Hopefully not, maana that will mean kuwa basi dingi kafanya ushenzi :tongue:, otherwise how can both first, middle and last name match??
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    nimeona jina la Kiroboto Kongosho.. ni wewe au ni ndugu yako?
     
  9. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    FLY
    Unfortunately the only info avaialble on the said list is the person's first, middle and lastname. I guess I'll have to follow up with them, maana kama hamna watu iliyowatokea maybe in deed there is someone out there sharing the same three names as I!!!
     
  10. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Apparently..............unless mie nina nuksi, lolz!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sio ajabu
    wanauza majina ya watu na kuyasomea
    kuna mwaka aliwagonganisha wawili
    The real person na fake
    na yule fake alikuwa ahead of the game kwa kila kitu
    kuanzia kuchukua boom, kuchukua chumba na registration zote
    miaka hiyo boom la kupanga foleni

    baada ya wiki moja tule binti halisi ndo aliweza mshika mwizi wa jina lake
    hadi vyeti vya O level na A level vilikuwa vile vile

    tena huyo dada alisoma korogwe girls
    akapelekwa pale auxillary police
    simpo test, taja walimu watatu kila mmoja
    walimuweka pale kwa muda sasa sijui iliishia vipi
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he, naitwa bandama, kongosho nyongo
    huyo uliyemwona si mie

     
  13. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ishantokea hiyo,nilifuatilia but it was just a coincidence.usipuuze inaweza kuwa issue.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    bora umeona mapema
    ukichelewa kulipa wanatoa penalty kubwa naskia

     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ohh inawezekana sana. Ila fuatilia ili upate uhakika sio wewe usije ukawa "black listed"kama wanavyojifanya watafanya kwa wale ambao hawatolipa.
     
  16. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45


    Daughter
    Ahsante , this is somewhat comforting.................with me being far its going to be a bit challenging kuwakaba
     
  17. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Lizzy
    Duh black listed tena..........mbona unaniogopesha. Kwa kweli nitafuatilia
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeahh. . Though I don't buy it.

    Soma hapa chini. .

    The said Loan defaulters are further notified that after expiry of this notice the following consequences shall fall upon those who will have not communicated or submitted their information to the Board or to the Debt Collectors:-

    i.Shall be liable to legal action as per Sect. 19 (a) (1) of the HESLB Act.
    ii.Shall be subjected to additional monthly Penalty of 5% p.a. on the outstanding loans, over and above the 5% that was levied earlier.
    iii.Shall have his/her outstanding loan loaded with the cost of tracing that will be charged after being traced by the Debt Collection Agent of the Board.
    iv.Shall be blacklisted and his/her information shall be submitted to the Credit Reference Bureaux, following which they shall be barred from access to credit facilities from all Financial Institutions.
    v.Shall be barred from securing Government scholarships or admission for Postgraduate studies in any Higher Learning Institution within and outside the country.
    vi.Their details shall be submitted to the Ministry of Home Affairs, Department of Immigration and all Embassies where they will be denied approval for travelling abroad.
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh... Sheria na adhabu zake ni kali sana... Thanx @Lizzy
     
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole sana!
    Kwani uliwahi kuomba kusoma UDSM? Kama uliwahi inawezekana walikuweka kwenye list ya watakaopata nikopo halafu hawaku UPDATE document zao kuwa hukusoma,jamaa wanakoseaga.....Usipanic.
    Hivi hayo majina naweza yapata wapi?
     
Loading...