Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Should i attend this wedding

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PRECIOUSDOE, Mar 7, 2011.

  1. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna rafiki ambaye at one tym alinisaidia na makao kwa muda wa mwezi moja and I feel indebted to her for how she assisted me.Anaolewa next month lakini as much as I want to be there circumstances surrounding the whole thing is making me think twice.

    Nimemjua sasa for almost a year- kwa wakati huo wote nilijua a certain young man to be her boyfriend because walikuwa wana spend weekends,evenings and all free time togetherand even spending the nite at her place.Lakini kumbe behind the scenes huyu dada alikuwa anapanga harusi all this tym since last year sometimes its even thsi guy alikuwa anampeleka huko kumbe the lady anaenda kwao for dowry negotiations.

    Until last month huyu jama hakujuwa haya yote,when he found out he fell into depression,stopped going to work and fell ill only to die less than a month later .The lady was very involved in burial arrangements and the guy was buried on Friday.Sasa leo Monday amelete card ya harusi which is in a month's time.
    Wakuu mnaonaje should I attend harusi kama hii ?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kyabushaija huwa aendi kwenye the so called HARUSI - It purely a wastage of resources (MONEY and TIME)!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    kweli dada Preciousdoe....nilikuwa nina hamu sana ya kuchangia lakini sijaelewa......ni nani amekufa sasa?
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimerudia kusoma mara mbili lakini bado haijanikaa au sijui kidhungu???
     
  5. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni uamuzi wako mwisho wa siku lakini kwa kifupi sidhani kama ndoa yao in baraka sana kutokana hicho kitendo alichomfanyia huyo mwenzie. Lakini kutoshiriki shughuli ya hivyo kwa mtazamo wangu ni busara zaidi.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Dah! Mapenzi kizungumkuti.
    Kuna jamaa yeye aliombwa afunge ndoa feki. Alishindwa kuvumilia baada ya harusi akajipiga risasi sababu ya mambo hayo hayo ya kuchanganya madesa.
    Nakushauri uende kwasababu huyo dada ndie anaekuhusu.
    Siku zote ukitaka kuishi vizuri na watu fikiria mazuri yao na sio mabaya yao.
    Aliyoyafanya mwachie yeye, mungu ndie atamuhukumu.
     
  7. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    After all jamaa kesha nde so wewe ibuka tu harusini though i thing nafsi yako inakusuta but as long as hukushiriki huu ushirikina yaani ulikuwa hujui just attend the wedding
     
  8. M

    Matarese JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    achaneni ya mambo ya harusi, yameshapitwa na wakati!
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dah,
    Haya mabalaa mengine haya,
    Boraga ukaaka likizo tuuuuuuuuuuuuuuu!!!!!

    Duuu hapa moyo wako zaidi dada!!!
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kafa kijana....aliyekuwa anadhani ni yeye ndo anapendwa..kuja kustuka dada anaolewa na mtu mwingine kabisa......akapata kitu kinaitwa eutanesia death ( kifo cha huruma).....huyu mleta mada alikuwa anaishi na huyo dada na alikuwa hajmwambia kuwa ana mtu mwingine ambaye wamepanga kufunga ndo yeye alikuwa anamjua marehemu huyu...sasa hapa anauliza aende harusini maana kadi kaletewa....
    umeelewa sasa si ndiyo?....
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kidogooo naanza kuelewa sasa.

    Aende tu kwenye hiyo harusi kama ndo hivyo
     
  12. PRECIOUSDOE

    PRECIOUSDOE Senior Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    the guy everyone thought was her boyfriend ndiye aliye fariki mwezi mmoja after kujua his galfriend of 7 years is getting married
     
  13. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usiende kwenye hiyo harusi ukienda wewe na huyo dada lenu moja.
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    asante mpendwa......kizungu bana saa ingine kigumu haswa kwa sisi tuliozaliwa tukajikuta tunaongea lugha ya mama.....sasa nimeelewa
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dah huyo dada kiboko.......Aisee sasa itakuweje hapo, ukiacha kwenda hutaeleweka kwa mfadhili wako na ukienda nafsi inakusuta kwa roho iliyopotea kaaaaaazi.
    My take:
    Kama hujisikii kwenda usiende, na kuwa honest mweleze huyo rafiki yako jinsi unavyojisikia.....Maisha ni mafupi sana kuishi kwa ajili ya kuridhisha wengine......
     
  16. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Huyo msichana anayetaka kuolewa alikuwa anatembea na jamaa (aliyekufa kwa depression ya kuachwa na huyo demu anayeolewa leo).
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    ayaaaaa.........no....but lazima kuna sababu.......lakini hata wao wanaume si wanatufanyiaga hivyo hivyo bana......mpaka tunajitoa uhai....kwa hiyo si mbaya sana we nenda kale mikuku huko kwa raha zako
     
  18. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nenda kwenye harusi, huwezi jua tatizo lilikua nini, labda jamaa alikua hatangazi ndoa , yeye yupo yupo tuu , namdada kaona atazeeka kwakuitwa kilas iku a girlfriend au huyo dada alikua anataka kumwacxha jamaa kila siku na jamaa alikua king'ang'anizi ,akiamini hawezi achwa.

    Kula mnuso huo, haki anaijau Mungu tuu , wewe tenda mema, tena hapo utakua umetenda mema zaidi kwa sababu utahudhuria ndoa halila ya utakatifu inayo kubalika na Mungu , zaidi ya huyo rafiki yako aliye kua anaishia na demu kwenye dhambi kwa kuishi kindoa bila ndoa.
     
  19. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Preta?
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    na wewe unachanganya mno kidhungu du hadi maana halisi inakosekana kabisa.hapo red hapo ndio nini??
     
Loading...