Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shosti zima simu: Utasema mtandao wa TIGO ulikuwa unasumbua! (wanaume someni hapa)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Jan 3, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Haya maneno nimeyasikia kwa masikio yangu mwenyewe toka kwa dada mmoja aliyekuwa akienda kwa buzi lake ili hali jamaa yake akiwa anamfuatilia kwa simu. Rafiki yake alipoona shostito wake hana mbinu za kumuepuka huyo mpenzi wake 'halali', akamshauri aizime simu yake ya TIGO ili awe free na huko alikokuwa akiupeleka 'mzigo' kwa njemba mwingine. Atakufanya ukose kuonana na John wakati ulimuahidi siku nyingi leo tungeenda kwake. Aaah! Huyu Fred naye yaani anavyokung'ang'ania, halafu ndoa yenyewe kila siku anakupiga kalenda. Nenda tu kwa John mwaya, pengine anaweza kuwa wa maana kuliko Fred. Na kweli rafiki yule akazima simu huku akikenua mdomo. Mie nikabaki hoi, huku nikiwa nimepata funzo, kwamba huu ubabaishaji wa mtandao wa simu wa TIGO kumbe unachangia pia watu 'kuibiwa mali' zao kiulainiiii. Jamani wanaume, sio kila unapomkosa mpenzio kwa mtandao wa TIGO ukadhani eti ni kwa sababu ya ubabaishaji wa huo mtandao. Inawezekana wakati mwingine mtandao uko ok, ila simu imezimwa makusudi kuepuka 'usumbufu' wako. Unaibiwaaaaaa kwa kisingizio cha TIGO, ebbo!
     
  2. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ukweli mtupu!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanunulieni line ya Voda na Airtel ili wasiweze kusingizia tatizo la mtandao kwa zote.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hamia AIRTEL
     
  5. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Basi, wewe usiwaombee watu
    hawa, wala usiwapazie sauti
    yako, wala kuwaombea dua,
    wala usinisihi kwa ajili yao; kwa
    maana sitakusikiliza.
    (Soma Yeremia 7:16)
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    bado network haijashika ndugu niweke sawa maana sisi wengine ni wapagani!
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    a cheater always a cheater hata umnunulie laini za dunia nzima akiamua ku cheat ata cheat tu.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa ndugu bishanga!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    ndio hali halisi......kubalini yaishe......
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,364
    Likes Received: 3,181
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa Mkuu
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lol... Chungu kumeza ila wajitahidi tu.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    sasa kumbe fred hataki kuwowa wakati John anadalili za kuwowa,na mdada anataka ndowa kwanin fred asizimiwe simu.
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wadada wajf mnavyopenda kuwanandga wanaume, hamu sina. Hapo ingekuwa ndo mdume anamtendea lady majicho yangewatoka utadhani mjusi aliyebinywa na mlango! Yaani ktk hili woooooooooooooooote kwa umoja weu mnashadidia uovu! ndo maana nataka nikawapime watoto wang waleeeeeeeeee nilowaambia nijue ukweli mie!
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    this is a serious acusation, ,mm binafsi sijatetea uovu,nimeona kama Fred hayuko serious na mdada wa watu,nitarudi baadae kujitetea vizuri.
     
  15. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hate the sin, love the sinner
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naomba unionyeshe hapo nilipo"shadadia uovu" !
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Bora kuwapanga tu, hawana muamana hawa.
    Kama waweza wala hata 50 at per wale tu.
     
  18. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mnatafuta nini tigo nyie watu,utashangaa akipotea wiki nzima kwa kisingizio cha tigo.
     
  19. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Pamoja mkuu.
     
  20. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe Fred ana akili kweli kweli, mana anampiga kalenda mpaa zifike 40.
     
Loading...