Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shosti Mwanaume ana 'manii' nyingi yuleeeee! Muone vilevile tu!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Mar 5, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii maneno nimeisikia nusu saa ilopita toka kwa mashostito watano walokuwa wanapiga domo muda huu wa kazi. Unajua tena hizi ofisi siku hizi zinatenganishwa kwa soft wood sio kama enzi zile za ukuta wa tofali za njanja. Bila kujua nipo kwa ofisi huku wamenogewa na girly story zao, wakaishia kuongelea wanaume vipanga waliopo kwa ofisi zetu. Nilifurahishwa na walivyokuwa wakimchambua jamaa yetu mmoja ambaye upole wake mepelekea 'kuwadungua' wadada wengi hapa ofisini. Aisee kumbe wanawake wanavutiwa sana na njemba walio wapole.

    Baada ya kumsema sana kuhusu huo u-lava boyi wake na kugundua kuwa wanne kati yao wameshapitiwa na mshikaji, yule ambaye alikuwa hajapitiwa akawaambie wenzake 'eti Amida kaniambia kuwa jamaa ana mbegu nyingi kweli', hivi ni kweli? Mwingine akadakia, "Shosti Mwanaume ana 'manii' (hapa alitumia lile neno lenyewe haswa) nyingi yuleeeee! Muone vilevile tu!", akaendelea zaidi-yaani sina hamu mtu unashinda siku nzima zinakuchuruzika mapajani utadhani uko kwenye siku zako; hafai kabisa mwanaume yule na mkewe kazi anayo na sikushauri shosti utoke naye utaishia kushinda na shombo la sh****a siku nzima, shida gani!

    Nikajidai kama nafungua mlango kuingia ofisini baada ya kuona upuuzi wao umezidi ndipo waliponong'onezana wakidai waache hizo stori eti ntawasikia bila kujua kuwa nilishawasikia from A to Z.

    My take: Jamani kina dada muwe mnatuhifadhi walau kidogo hasa kwenye mambo ya 6x6 please, msitudhalilishe kiasi hiki.
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mkuu inaelekea hapo ofisini watu wanateleza tu . Hawakumbuki dawa ya penzi (kondom ) kabisa , sasa si mtaangamia ofisi nzima ?
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Keshatembea na wanawake wanne ofisi moja?!!!, Duuuh
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    red and bolded: Bado najiuliza ni wapi akili yako ilipoenda mchomo ikashindwa ku-connect mambo.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu watu wanatembea na kijiji kizima we unashangaa ofisi moja? Kua uyaone ndugu
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kwi kwi kwi ..... Tukumbuke majembe tukienda shambani wazee. Huyo msela kagonga 4 tena stirio kabisa . Je kama ana moto ? Si ofisi nzima ipo hatarini ?
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du hata viatu hawavai?
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Oh boy..... The didn't use condom
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,230
    Trophy Points: 280

    hivi kuna watu wanaodhalilishwa humu duniani kama wanawake....?
    kwa hesabu ya harakaharaka......pitia MMU uone ni thread ngapi zinatuhusu......
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii dunia inaelekea kubaya kabisa! Just a single strike will be enough to take away the life of a person who tries it for the first time!
     
  11. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hao wadada nao!
     
  12. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Khaaaaaa ngono hizi
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    namshukuru mungu sina apetite kabisa na wanaume wa kazini.mimi nikiingia getini ni kazi tu.niko alergic kabisa tena mtu akinisalimia mara mbilimbili huwa namjengea chuki kabisa moyoni. nachukia kabisa kabisa. mapenzi si yapo bwana huko nje? sasa ona wanawake kumi kwa mwanaume mmoja tena peku jamani .na huo ukimwi ? loh
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wacha tu mkuu hii balaa eti . Ukifatilia zaidi unaweza usifike mwisho.
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mtenda akitendewa hujihisi kaonewa.
     
  16. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    aisee yaani kusalimiwa tu unapandisha munkari? usiniambie hisia zako ziko karibu hivyo kuepuka shari ume-develop hiyo defensive mechanism aisee
     
  17. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mmh, wanawake!
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pelekeni kwa wake zenu huko
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sio bure kuna kitu hapa!
     
  20. Rada

    Rada Senior Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kweli simba mwenda pole....kama hao wadada wanatembea na wanaume wengine in the same ofice, hiyo chain itakuwa balaa Mr AIDS akipita. Du kumbe watu bado elimu ya condom imepita mbali!
     
Loading...