Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shost yuko njia panda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Jun 17, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    habr za jumapili wanajamvi, shost angu kakutana na mbaba anayemzidi 21 years. huyo mbaba alioa mke wa kwanza akafa,then akaoa mke wa pili pia akafa but co kwa hiv. huyo mbaba kasema yukn tayar kumuoa ila shost anaogopa walivyopishana umri. . . ushauri tafadhali! me nimeshindwa hata nianzeje make napata kigugumizi. karibun
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,778
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    age gap kubwa sana hiyo....ale utamu tuu ila amwambie kuwa hapa hamna ndoa
     
  3. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    anampenda kwa dhati? kama ndio then go for it.. (gloria and jay form modern family)lakini itabidi avumilie maneno ya watu hivyo asiwe mtu wa kutetereka kwenye maamuzi yake
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mhhhh avumilie atafute wa saizi yake.
    amshauri huo libaba bae atafute mjane.
     
  5. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Miaka 21? Ni gap kubwa kwa kweli. Raha ale na nani eda aje amkalishe yeye? Joke. Mwambie asikilize moyo wake mwaya.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Mie sina shaka na tofauti ya umri ila nna mashaka na mshosti wako naye asije akaRIP. Inaelekea kikojoleo cha huyo mjamaa kina aleji na ndoa.
     
  7. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    mh itamsumbua binti bdae, wakijazoena ataja ona kama alikosea kwenda kwa m2 mzima kiasi hicho....kama kuna dalili ya kupata rika lake asubiri, kama hamna aende tu kwa hyo big dady
     
  8. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Shosti wako ana matatizo gani hata mpaka leo hajapata alie katika rika linalomfaa? Pengine tukijuwa hilo tunaweza kumpa ushauri bora zaidi.
     
  9. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Kwa nini mbunye nzuri kama hiyo aipelekee kwa lizee kubwa kama hilo hata kama maisha magumu sio kiivyo sasa.Mkataze coz hatafaidi mambo mengi akiolewa nalo ikiwemo IKIWEMO SWALA LA KUFIKISHWA KILELENI
    my take:Njaa na maisha magumu yasimfanye ajichagulie long choice coz hatafaidi ndoa yake.
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    mzee sana huyo baba....shosty ampotezee
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    anampenda?
    Kama anampenda wakapime ukimwi.....
    Majibu yakiwa safi awe nae, umri si kitu.......
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh asiolewe bwana atakuwa huyo anawatoa wake zake mhanga but wait kama story naifahamu hii, isijekuwa huyo baba ni Cool Gentleman ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Cool Gentleman

    Cool Gentleman JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    MadameX acha kuniharibia bana mimi bado niko katika mchakato na unaendelea vizuri. Sasa story hii inauhusiano gani na mimi? Unajua uchawi huo?


    • Sijawahi kuwa na mke akafa
      Sijawahi kuoa mke wa pili akafa

      Mimi kwa maneno maneno yake faili lako nimeshalichoma moto sasa. Afadhali Mungu kanionyesha mapema. lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    siyo issue kubwa... kwani shostito ana umri gani?
     
  15. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    Usiniache nikapata presha saa hizi, kivipi unitoe kwenye shortlisted
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    shost yuko early twenties na mbaba yuko forties!
     
  17. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #17
    Jun 17, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Huyo shoga ako ni mbaya kiasi gani mpaka akose mume wa rika lake?....au ni umaskini wamuandama na kaona mgodi kwa kibabu...
     
  18. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    hiyo age kubwa sana..ni bora uoane na mtu aliyekuzidi umri lakini hajakaa kwenye ndoa bado..ila kwa hyu kazi ipo
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    kwa hilo wote wa2 hawalitaki wanataka kuhalalisha tu!
     
  20. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    anavosema anampenda!
     
Loading...