Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shost na style ya Kukufukisha (Kwa Wanawake)

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MziziMkavu, Oct 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Inasemekana kuwa asilimia kubwa ya wanawake huwa hawafikii kabisa kutokana na ama kutojua staili au kuwafikilia zaidi wanaume wawapo kwenye majamvozi hivyo basi kwa kutambua hili nimeamua kuwadondoshea staili mojawapo itakayowafanya nyote mfurahie majambozi na nyote mvishuhudie vilele vya mlima kilimanjaro. Sasa endelea mwanawane na kama imekugusa achia comment zako:-

    Mkato wa kilokole uliorudufiwa

    Huu ni mkao wa kizamani ambao naaamini kila aliye na mpenzi ashawahi kuudadavua kunako majamvozi ndio! Nani anabisha na kwa taarifa yako huu ni mkao maarufu sana kwa mlo wa usiku ambapo mimi hupenda kuuita mkato wa kilokile hahahahh.

    Hata hivyo, mtumiaji wa mkao huu asipokuwa makini basi atajikuta akishindwa kumfikisha la azizi wake kwenye kilele cha Mlima Kilimanjaro.

    Hivyo ili nyote muweze kufika safari yenu inabidi mwanamke awe makini kuhakikisha haachwi njiani na dereva (madereva wengi huwa na papara ya kufika kileleni na kuwasahau wenza wao) na mbaya zaidi huwaacha wakiwa na muhemko wa hali ya juu na hii ndio sababu mojawapo ya midume mingi kuliwa zao zabibu.

    Mwanamke anapaswa kuwa mwepesi ili aweze kupata raha ambayo wengi huishiwa kusimuliwa na mashoga zao na mbaya zaidi wengi huongeza chumvi kuwarusha roho wenzao! Wepesi utakuwezesha wewe mwanamke pindi utakapokuwa umelala kifo cha mende kuinua miguu yaki juu huku ikiwa imeyengeneza alama ya V huko dereva akiwa tayari kwa kuianza safari, taratibu kunja sehemu ya magoti kisha yapeleke magoti yako kifuani na ili usichoke ama kuumia kwa zoezi hilo basi egesha miguu yako kwenye mabega ya dereva wako.

    KWANINI UFANYE HIVYO?

    Mkao huu utamfanya dereva aweze kupachika gia apendavyo kwani kila atakapotupia gia mambo huwa shwari kabisa huvyo mwanamke anaweza kumuimbia ule wimbo ‘chukua chukua yote yako’ hahah watu wa enzi hizo wanaukumbuka mimi umenitoka ila leo nikienda baa mitaa ya kati nitamuuliza Dj ni wa nani wimbo huo kisha nitawanyetishia.

    Hapa dereva anaweza kupata nafasi ya kukanyaga krachi hadi mwisho na akitoka huko anasugua k.s.m. (unganisha herufi zilizomiss) na kusugua kuta za K hali itakayomfanya mwanamke ajisikie raha ya ajabu na mwisho wa siku mwanamke atakuwa mmoja kati ya wachache wanaofanikiwa kuviona vilele vya mlima wa kilimanjaro kwa kushiriki tendo la ndoa!

    KUMBUKA:

    Mazoezi ni muhimu ili kufanikiwa kumudu staili hii ambayo ni bab-kubwa, nimalize kwa kuwatakia kila la kheri katika kujaribu staili hii na kudadavua raha isiyo na kifani.
     
  2. nundaz

    nundaz Senior Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 181
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ngoja wataalamu waje! Napita....
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmmhhhhhh!!! nimeamka nimekuta kei yangu haipo, mwenye nayo jamani, jamvi limekucha huku, lol! naombeni niniliu yangu pulizzzzzzzz! missionary style, is the best! thanx MziziMkavu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Dah, wakubwa wanafaidi.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hey daughter, mind u, iam around here... so keep distance!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    morning papa!! miss u so much! thory dad, will b in my rum!
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MziziMkavu kwa kweli mkuu unajitahidi sana kusaidia kwenye hili eneo...Ila wasiwasi wangu ni kuwa inawezekana sio kweli kuwa 'wapenzi' wengi hawafikishani kileleni kwa sababu ya aidha kutojua 'styles'. Ukiangalia kwa kizazi cha sasa cha utandawazi mambo mengi yamerahisishwa sana na binafsi naamini kama kuna kizazi watu wanaenjoy tendo basi ni hiki cha sasa...Tatizo linaweza kuwa wengi tunafanya 'ngono' kama 'the only ultimate sign of love' meaning kwamba ili mtu akupende basi sugua K yake to the maximum elasticity point...Kitu ambacho pengine sio...IMO i still believe that no matter any style offered, provided the couples are in the same mood the expected output will be satisfactory to both of them!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Hoshea

    Hoshea JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 2,740
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    embu icheki chini ya uvungu embe dodo, i think i left it there am nt sure though, ukikosa huko nenda kwa wardrobe tulipomalizia 2nd round, mi nilikwambia lkn tufanye missionary ooh lets try mahala pengine, ona sasa, thanx too mzizimkavu
    :A S 11:
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanx mkulu ngoja nifanye maarifa niijaribu hii style kwani japo ninafanya mazoezi na nina figa ya kimazoez na niko flexible sijawah kufika kibo.........
     
  10. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    my pacha unaniruhusu nichangie hii mada au nisubiri ukirudi darasani manake si unanijua mdogo wako wa kumuachiwa ziwa nikiamuaga kufungukaga haya maeneo!
     
  11. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mdogo wangu Ciello hapa kwenye bold mbona wajialikia mahoni kunako profile yako!we ngoja watakavotirirka hapa!natabiri sredi kuchakachuliwa kiasi cha kuhamisshiwa sub forum ya love connect we subiri utaona
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    bibie cacico tupo kwa ajiili yako tutakutafutia utaipata hiyo k....... yako

    Baba PakaJimmy hutaki mwanao apate mume? mbona umekuwa mkali namna hivyo?acha ukoloni Papa.

    bibie cacico usimuogope Papa wako atatulizwa na pochi la pesa tu usijali bibie.
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    My lovely twin snowhite..dont worry bana...hebu funguka hapa..tumsaidie MziziMkavu katika kueleimisha namna kudumisha mahusiano...mwaga mistyles ambayo unamgaiaga shemeji wangu...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hii style ilishawahi mfanya bibi mmoja huko Italy kama sio Sweden kuitiwa ambulance baada ya misuli ya mapaja kukaza....
    Ikabidi abebwe hivyo hivyo na pozi lake la V
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    mmmh ukiona hivyo ujue huo upele bado haujapata mkunaji
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    my papa wants me to get married while virgin!! so hapendiiiiiiiiiii kuniona mitaa hii, ataka nipite kwenye dini nipate maarifa na habari mchanganyiko, period! but never mind MziziMkavu nitajiiba nichukue maujuzi, maana kwa bed ndio mpango mzima!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwi kwi kwi, i hope ilikuwa na mumewe na si mpango wa kando! mbona kingenuka??? paseee kunuka tena viza! NIEPUSHIWE ZAHAMA HIYO, lol!
     
  18. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,505
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    mkuu watu8 Ninaikumbuka hiyo umenifanya nicheke sana leo................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    washindwe mie nimeweka wazi tatizo langu nipate msaada cyo kwamba natafuta wa kunikuna no nataka kujua how naweza kusaidiana naye kufika huko......
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #20
    Oct 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    hahahah...alikuwa ni mume wake na hashiki waliitafuta kwa kuangalia DVD ya yale mambo yetu, basi unaambiwa wakati wa libeneke wakaamua wajaribu hiyo style ya V(kifo cha mende), maskini bibi wa watu akakutwa na hiyo ajali....
     
Loading...