Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shortlisted.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Raia Mvumilivu, Jan 31, 2012.

  1. Raia Mvumilivu

    Raia Mvumilivu Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raia wema,
    Tafadhali tusaidiane kupeana nws za watu waliokuwa shortlisted maana wengine tunategemea zaidi mtandao huu kuliko magazeti kutokana na mazingira tuliyopo, upatikananji wa gazeti ni nadra mno na kama likipatikana basi gazeti hilo ni la udaku.

    just kupeana alart maana unakuta mtu umepata taarifa za kuitwa kwenye usaili siku kadhaa baada ya tukio.
    Ni hayo tu, Naamini busara itatumika juu ya hili.
    Siku njema.
    :focus:
     
  2. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    shortlist ya kazi gani? i mean office/organization/company gani? be spesific
     
  3. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani jamaa anamaanisha shortlist ya kazi zote si unajua hapa watu kibao tunapitia kucheki updates za kazi na wengi tumeaply sehemu tofaut tofauti
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    anaulizia kazi ya meneja wa bar pale mtekenyo bar..tulishashortlist kaka..kama hukuitwa subiri wakati mwingine ..asante..Hr Manager-Mtekenyo Bar
     
  5. S

    Suby Mushi. Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio tabia nzur hyo wamjbuje hvo nduguyo, .km wew ni intalectual haijakusaidia elimu yangu ulkarir 2 madesa akat kuna ht null curriculum
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Hii habari inaletewa mzaha kw kua mtoa mada ametoa vi2 nusu nusu, shortlisted ya nn?!! gest, lodge au madanguro?!
    POPOBAWA.
     
  7. jipitishe

    jipitishe Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoa mada alieleweka kwa 100% ila kwa kuwa wengi wenu humu JF huwa mnakurupuka ku reply kabla ya kufanya uchambuzi yakinifu na kutokuwa serious....kama vp mbaki kwenye jukwaa la jokes tu...
     
  8. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kwa wale waliofanya interview TRA, watu juzi wamepigiwa cmu kwenda kuanza kazi. Kama hajapigiwa jua imekura kwako jaribu tena next time!
     
  9. m

    majimbi Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante CPA kweli we msomi. umemjibu vizur mwenzetu hope ameelewa, wengine wanajibu majibu mabaya kama vile wamegombana na mamsapu wao majumbani mwao. matatizo ya kifamilia wamalizie huko huko hom wasiyalete hapa, hapa tupo kisomi zaidi
     
  10. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu Saint john's university niwapigia cmu wakasema mpaka february so.........
     
Loading...