Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shortlist msd(medical store departement---tanzania) lini?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by eddymyinga, Mar 19, 2011.

  1. e

    eddymyinga Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tumeomba kazi msd tangu mwezi wakumi mwaka 2010,hadi sasa hatujasikia chochote kinachoendelea,sijui wamesha waita watu au vp?maana si mimi tu bali jamaa zangu wote tulioomba hakuna mwenye fununu yoyote kama wamesha toa shortlist au la,mimi na wenzangu tumepata wasiwasi mkubwa baada ya muda mwingi kupita bila kusikia hata mmoja au kuona kwenye magazeti kua wafuatao wameitwa kwenye usahili,

    Hivyo basi tungeomba kama kunamtu mwenye kujua kama walisha fanya usahili atujulishe kupitia mtondao huu wa JamiiForums,ili tusiendelee kutega sikio kusikilizia kitu ambacho tulishakosa.

    GOODDAY ALL MEMBERS AND GOD BLESS TANZANIA.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ninavyojua mimi ukiona muda umepita bila kuitwa basi just consider haukufanikiwa kuipata hiyo nafasi.
    Lakini huo muda wa kuconsider huwa wanautangaza kwenye tangazo la kazi.
     
  3. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Kuna mshkaji wangu kasema wamesitisha zoezi, walikuwa na maombi zaidi ya 7,000. May be baada ya budget.
     
  4. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,549
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    yeah... ukiona kimya ujue haumo kwenye mchakato
     
  5. r

    randrea New Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi all!!
    Kwa taarifa nilizonazo wameshaanza kuitwa kwenye interview, nina rafiki yangu kesho yeye ndio anaenda kufanya position Web Developer
    sasa sijui kama wengine wameshafanya au lah!! Venue wanafanyia UDSM
    Thanks in advance.
     
Loading...