Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shopkeeper

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kuku wa Kabanga, Mar 13, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wanaJF
    Natafuta kijana wa kiume au kike,umri kati ya 18 na 21,mwenye elimu ya kidato cha nne,anayeishi maeneo ya ubungo,kimara au mbezi luis kwa ajili ya kazi ya kuuza duka la vitu vya nyumbani,nipm kama unataka nafasi hii na una vigezo hivyo nilivyotaja.
     
  2. new generation

    new generation JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mbona haujaweka contacts zako?, how can somebody reach you? am interested!!!!!!! my contact is 0712568038
     
  3. new generation

    new generation JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    And I real mean it!!!
     
  4. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nisamehe kwa hilo,hata hivyo napenda kukuarifu kuwa kijana ameshapatikana.asante kwa kuitikia tangazo langu,nakutakia kila la heri.
     
  5. i

    iiBalama Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa anayekaa tabata hakufai? my contact are 0713639754
     
Loading...