Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shopkeeper

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kuku wa Kabanga, Mar 7, 2012.

  1. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wanajf,anatafutwa shopkeeper,elimu kidato cha nne,nipm kama wataka nafasi.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kituo cha kazi wapi? Kuna dogo kaishia form 2, anaweza akafaa?
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    mshahara wake bei gani?
     
  4. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbezi temboni,dogo ana umri gani,nipm details zake.
     
  5. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama wewe ni mkazi wa mbezi au kimara ni nzuri zaidi.
     
  6. m

    maglicious New Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mim natafutakazi nahisi inatanifaa nina miaka 21 navip husu mshahara nimemaliza kidato channe
     
Loading...