Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shoga yako anatembea na mumeo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 16, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hebu fikiria kwamba, umebaini kuwa shoga yako wa karibu kabisa, ndiye ambaye amekuwa akitembea na mumeo au mpenzi wako. Umekuwa ukimsimulia shida zako na matatizo yako yatokanayo na ndoa yako au uhusiano wenu, yaani mume wako au huyo mpenzi wako kutotulia, ukijua unamsimulia shost wako, wakati ndiye chanzo cha madhila uliyo nayo.

    Katika kumsimulia amekuwa akikupa moyo na kukuambia wanaume ndivyo walivyo na wakati mwingine amekuwa akikwambia kwamba, ukiona vipi ni bora uachane naye. Hivi sasa unagundua kwa maumivu kwamba, yeye ndiye ambaye amekuwa akikusababishia maumivu yote. Hebu sema ungefanyaje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Uzuri sina mume wala mashoga wakuwasimulia mazuri na mabaya ya mahusiano yangu...
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwanza ni kosa kumueleza shoga mambo yako yote kama unamueleza basi mpe utandu ukoko uweke mwenyewe manake mashoga wazuri hakuna tena kumebaki mafisadi, nikigundua kama ndio mkwe mwenza nikumshukuru kwa uungwana wake na kufunga njuga kumuweka mumeo atulie ili huyu shostito akijue cheo chake juu yakua inauma sanaaaaaaaaa lakini nikiwa kama mwanamke ntakikisha mume wangu nikonae nimemthibiti....
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kumbe wanaume hatuhusiki hapa...endeleeni
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwangu mie siwezi sema mpaka limetokea lakutokea so far i trust men kuliko hao so called shoga sijui nini kumueleza mambo yangu ........................
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ningemnyonyoa. Lol.
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Kichwani au Kwapani................!?
     
  8. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usimsimulie mtu mambo yako mwiko, hata ndugu maana watawaambia wengine muyamalize wenyewe. Ukishindwa achana naye
     
  9. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Msusie huyo bwana yako. Malipo ni hapa hapa Duniani.
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jimbo liko wazi?
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    sehemu zote zenye nywele.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nitahakikisha one night tunashea the same bedi teh teh teh
     
  13. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachofuata hapo ngumi tu za mashoga. Kikulacho kinguoni mwako.
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli mnaweza kukaa kimya au mnadanganya tu humu MMU? Swala la wanawake kuwasimulia mashoga zao juu ya mahusiano yao na wenza wao au wapenzi wao ni jambo ambalo wanawake wengi hufanya sana. Ni wanawake wachache sana wanaweza kuwa hawafanyi hivyo, lakini, hata hivyo kuna baadhi ya siri zao watazivujisha tu kwa mashoga zao aidha kwa bahati mbaya au kwa kukusudia pale wanapohitaji kusifiwa japo kidogo au kuwakoga wenzie kuwa wanacho cha kujivunia................ kuweni wakweli kwa nafsi zenu, msibishe kishabiki.............!
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hapo mwanangu unatafuta kesi, na sitakuwa tayari kukuwekea dhamana...............!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unauliza makofi polisi?

    Na mie natembea na mume wangu daima, simpi pumzi tena. Na yule shoga namfunga jiwe la kilo hamsini namtupa baharini

     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ukisusa wenzio wala, na huyo wa peke yako utampata labda ahera.
    Inzi akianguka kwenye bia yako unamwaga? Ukimwaga jua wewe ni mwoga sana, mie namnyoya, namtupa, naendelea na kibia changu kwa raha zangu
     
  18. laussane

    laussane JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Omba kwenda nao outing wote wawili, huko uwajulishe kama wanachokifanya unakifaham na unaushahid wa kutosha, mtakie rafiki yako kila la kheri apate mume wake na atajua uchungu wa hilo unavokuwa, baada ya hapo kata mawasiliano na huyo rafiki ikiwezekana hama ata nyumba kama ya kupanga ili hasije kutaka kukutembelea na kuomba msamaha, huyo mwanamke jina lake halianzi na M lakini na la baba yake linaanza na M pia, ebu nipm km ni huyo anapenda sana kuchukua waume za rafiki zake ni tabia yake na ameshakorofishana na rafiki zake wengi tu!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Umnyonyoe kwani ana manyoya?
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    i seee
     
Loading...