Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shoga Vs Mganga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mohammed Shossi, Apr 21, 2012.

  1. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Shoga alienda kwa mganga ili apewe dawa ya kuacha ushoga na aweze kusimamisha mganga akamuandikia wimbo wa taifa shoga kwa hasira akamuuliza mbona umeniandikia nyimbo ya taifa mganga akamjibu hiyo inamsimamisha mpaka rais itakua hiko kidude chako
     
  2. C

    Chassarsenal Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mganga mwnyw ni Dr. Manyau nyau?
     
Loading...