Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SHOGA banned

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Inkoskaz, Feb 19, 2011.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wakuu
    nimefurahishwa na uamuzi wa wizara ya habari na utamaduni kuzuia filamu inayoitwa "shoga" sijui watz walioitengeneza walikuwa wanataka kufundisha nini jamii na hasa ukizingatia no PG restrictions...hivi hakuna mambo mengine ya kuact? au wahuni wachache wa kinondoni wanataka kupublish business yao chafu kupitia media ya filamu? wahusika pls ban it for good! labda kama ilikuwa na ujumbe tofauti,but only the name gives me kichefuchefu...HEBU watupie macho na hizi uchiuchi nyingine!
    sijui wenzangu mnaionaje?
     
  2. Msolopagazi

    Msolopagazi JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 646
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :hand::hand::hand:kweli!!!!!!!!!!!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    mwenye shoka Msolopagazi upo?
     
  4. A

    Akiri JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nimefurahishwa sana na serikari naomba waendelee hivyo hivyo ziko filamu nyingi tu za hovyo hovyo. namshaangaa mbunge wa kinondoni Idi azania kukubari kuwa mgeni rasmi . na katika hotuba yake akawa anaongea maneno ya kihuni eti tusikubali kuliwa kiboga. nilimuona kupitia tv
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    si ajabu kuongea hivyo wakati yeye ni mhuni mwenzao...kiongozi unatakiwa kutathmini mialiko unatyopewa.
    tatizo la kinondoni,ilala na temeke ili uwe mbunge wanataka uwe mhuni mwenzao uliyezaliwa na kukulia humohumo
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbunge mgeni rasmi then filam inapigwa ban, sijui alienda kuzindua upupu? Shame upon him.
     
  7. P

    Papizo JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Naona sasa mabadiliko yanakuja TZ
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaje haraka sana!Ila wanaweza wakaiuza kisirisiri,wenye PC na LAPTOP wataweza kuipata,maana imeshakamilika
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo wa ban na filamu za ajabu ajabu
     
  10. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ban all damn films
     
  11. tama

    tama JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni vizuri walivyofanya hivyo,cz filamu yenyewe amekopy toka filamu ya nje jina limenitoka kidogo
    ila ni kila kitu alichobadili ni lugha tu.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    wabongo kila kitu kuiga..aaagh
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    tena zipo nyingi tu....
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    na CLOUDS radio walikua wanaishabikia sana!wahuni wenzao!idd azan hakuna elimu pale std 7 unategemea nini?kazi yake taarab,ushoga etc
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180

    duuuh kwa hiyo wameanza kurekodi muvi za kishoga? hizi hela zinatafutwa vibaya sana siku hizi.. tunaelekea kubaya sana
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwa mujibu wa Tino hawajaiban,ila wameomba kuitazama kwanza kama inaendana na maadil ya watz.itarudi mitaani karibuni
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    sorry. who is tino?
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    si juu umesema kwamba amecopy kila kitu,kwani ulikuwa wamzungumzia nani
     
  19. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    una uhakika ni mimi? soma thread vizuri hapo juu tama ndio ameongelea mambo ya kukopi kama huna jibu kaa kimya
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    ok samahani sikuwa nimeangalia vizuri,Tino ndio mmiliki na amecheza kama shoga kwenye hii movie.
     
Loading...