Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shocking Video and Images of Mass Burial in Tripoli, Libya FEB 22

Discussion in 'International Forum' started by EMT, Feb 23, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
  2. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
  3. Macos

    Macos JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 1,464
    Likes Received: 584
    Trophy Points: 280
    wacha kuweka vedio za oungo..kwanza hapo sio libya...pili hizo maiti zipo wapi? Na hao jamaa mavazi yao ni ya iran...ni vedio ya kuwazika watu walokufa kwa kipindu pindu...au wanajenga vyoo.....hawaoneshi huzuni.
    Musilete propaganda za west....hakuna alieweza kuonesha ukweli ndani ya libya ..tusubiri.....king of king atapoibuka mshindi dhadi ya mbinu za amerika...jamaa ni msema ovyo basi wote wanamchukia hata wafrika warabu wenzake...kwani aliwapakia alipokua amewekewa vikwazo
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Hata kiswahili cha Kenya ni kizuri.
     
  5. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    red - si kiswahili fasaha
     
  6. bona

    bona JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    human being inevitably die!
     
  7. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tatizo liko wapi mjukuu wangu?
    wanaokufa na kuteseka ni walibya, wanaoandamana ni wa libya, J e USA inaingizwa vipi?
    mbona kila kitu ninyi ni USA tu? USA aliwachukulia nini ninyi?
    nchi haina hata access ya mtu yeyote ,hakuna mawasiliano,hakuna net n.k je USA inahusika vipi?
    Tunisia, USA,Egypt USA,Bahrain USA pia..lol mda mwingine mnamsingizia USA wa bure tu.
    Elewa kuwa wananchi wanahitaji haki wala hawahitaji zawadi ambazo ni haki yao kutoka kwenye oil.
    Unaposema kuwa amewasaidia unamaanisha nini?
    Hayo mafuta ni ya Ghadafi au ni ya walibya?
     
Loading...