Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shocking Truth Kutoka Loliondo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyenyere, Apr 5, 2011.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,533
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Leo redio WAPO imeripoti kuwa idadi kubwa ya watu wamepoteza maisha siku chache baada ya kunywa kikombe cha babu. Hii ni kwa mujibu wa riporter kutoka Arusha. Wanaoongoza kwa kukumbwa na madhila hayo ni wagonjwa wa kisukari ambao walidhani wamepona na hivyo kuacha kutumia dawa za hospitali. Nawasilisha.

    1Yoh 3:8 Kwa kusudi hili Mwana wa Mungu alidhihirishwa, ili azivunje kazi za Ibilisi

    A smooth sea never made a skilled mariner.
    -English proverb
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nani aliwaambia waache kutumia dawa?

    Mbona Babu anasisitiza watu waendelee kufanya matibabu ya kawaida hadi WAKAPIME afya zao Hospital?

    Hao basi WALIDHANI vibaya na imewa-cost. RIP wao na hiyo Radio WAPO.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    RIP mliotutangulia
     
  4. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina ushahidi wa mgonjwa mmoja wa kisukari. Alipotoka kwa babu alikuwa anatamba kuwa KAPIGA KIKOMBE cha babu na aligonga soda mbalimbali njiani. Baada ya siku saba kapima kakuta sugar as usual.

    Sasa tuamini nini kwa shuhuda hizi?



     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    babu wa loliondo anatibu kwa imani,full stop,
    tiba yake ipo kiroho zaidi,siyo sayantifik hivyo tarajia majibu yasiyo fanana kwa kila aliyekunywa kikombe.
    nawajua wanaosema kuwa wamepona baada ya kunywa kikombe,e.g kuna mmtu amerudisha heshima kubwa ktk ndoa yake baada ya kupata kikombe
     
  6. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,533
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Mwanzoni ilianza kwa mbwembwe nyingi kwamba "yeyote atakaye fika kwa babu hatakufa." Remember?
    Then ikaja "Wagonjwa mahututi wapewe priority." Picha nyingi tu zikaonyesha watu kwenye machela wakivushwa kwenye foleni
    Kisha "Waliozidiwa wasiletwe Samunge." Baada ya vifo kuripotiwa
    Mwishowe "Wagonjwa waje na dozi zao na wasiache kutumia hata baada ya kunywa kkombe." Why? Uhakika wa kutibu mashakani hapa. Taarifa wa watu kufariki hata baada ya kunywa kikombe.

    Shuhuda za immediate healing ambazo zilichangia kwa kiasi kikubwa debe la babu zikafifia ghafla. Nguvu ya dawa ikapungua. Sasa watu wanatakiwa waendelee na dozi za hospitali walizozipuuza. Wale waliojigamba kuanza kula nyama hapohapo samunge baada ya kupona allergy, wale walio anza kushindilia dozi za soda na bia baada ya kuponywa kisukari , hawa wote hatuwasikii tena. Do you learn something here. Think critically, ushabiki kando.

    Fool me once, shame on you. Fool me twice, shame on me ! Wise Quotes

    Jesus is Lord
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmmh - their better halves should be able to prove this..; halafu wanaorudisha heshima katika ndoa ni akina baba tu au it works both ways?
     
  8. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,533
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Lakini tatizo hili halikuwemo kwenye manifest ya babu mwanzoni! Nadhani hata yeye alikuwa shocked!!!!!!!
     
  9. D

    Danniair JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni wale waliofanya fujo wakajigawia dawa bila utaratibu, wapo waliovushwa foreni na askari wa ulinzi, wapo wengi mno waliokwenda kinyume na HAKI , babu aliwaambia wanajidanganya. Tumezoea kutoa rushwa ili tuwapiku wenzetu, kwa babu hiyo ni break wote watarudi ma-wardini na kwenye maduka ya dawa. HAKI HAKI MBELE KWA MBELE. Kwa Muumba sote haki sawa. Kama X kapanga foreni kwa nini cheo chako cha duniani kinakuzuia wewe kupanga foreni hata mbele ya aliyekuumba? NGOMA hiyoooooooooooo
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ukweli utajulikana soon!naomba afe kiongozi ili ushabiki uishe!
     
  11. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,533
    Likes Received: 659
    Trophy Points: 280
    Unataka kutoa ujumbe gani kwa waliofika kwa chopper na ma-vx v8?

    Kweli wa-tz wengi wamefungwa ufahamu. Ni nguvu ya Mungu pekee inayoweza kuwafungua.
     
  12. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usiombee wenzako kifo! Tema mate juu...
     
  13. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  14. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kipindupindu ndugu yangu, punguza jazba. Kufa kwa kiongozi ni sawa na kufa mkulima hahehohe, wote mbele ya Mungu ni binadamu. Kufa kwa kiongozi hakutosaidia kupunguza imani za watu.
     
  15. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    NYENYERE usiropoke tu kama vile unavyoenda chooni na kuachia makalio yako yatoe uchafu free.
    Hayo unayoyasema khs Babu una uhakika ameongea yeye au unaskia habari kutoka kwa watu tu.
    Hapa JF ni kwa great thinkers b4 u write u must do a research.
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Apr 6, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hii habari nimeiona kwa gazeti moja la Shigongo. Inawezekana hiyo blogu imekopi hapo, na frontpage ndo hiyo hapo juu!
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Wakati waelekevu wa moyo wanawaombea wagonjwa waponywe maradhi yao, ibilisi(mtesi) na maagent wake wanawaombea kifo.
    Hapa ndipo unapowezatofautisha, wema kutoka katika lundo la waovu wenye wivu uliopidukia mipaka.
    .
     
  18. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unapozungumzia neno kiroho zaidi it's about miracles ambapo huhitaji kwenda Loli peke yake; but unapokuja na notion ya kunywa kikombe thatz medicinal na hiyo ni herbalism kama Matunge and the likes except huyu wa Loli kaja na gia ya kuoteshwa na pia mtu ananyweshwa kikombe kimoja tu! Every proponent wa Loli should be scientific and be able to explain the anatomy behind babu's herbal vinginevyo subirini kuumbuka!
     
  19. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ni wakala wa mapepo.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,813
    Trophy Points: 280
    sio mrema huyu?
     
Loading...