Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shocking! Female Rapists Terrorize Men In Zimbabwe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Aug 13, 2011.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Female Rapists Terrorize Men In Zimbabwe

    [​IMG]
    Police in Zimbabwe are searching for a group of women
    who are drugging men and raping them at gunpoint
    .
    Police in Zimbabwe are on the trail of a group of women who have been raping men, usually at gunpoint, since last year.
    Cases of men who have been sexually abused by women are common in the country and hardly a week passes without such a report being made in the media.

    The motives of these women are not known, but there is speculation that they may be doing this for ritual purposes.


    Click HERE to Read More
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi mwanaume unabakwaje? Just curious! Unaweza kweli kuerect under pressure?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtakoma...ngoja waje bongo!!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hawa wanatakiwa sana pale posta! Wanaume viwembe wenye kutaman taman mtakoma!
     
  5. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mie nimeshangaa huwa inasimamaje sasa?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tena kuliko viagra!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tupeni picha za hao wabakaji kwanza tuone wanalipa au ndo wale wale!!
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Kama dume hujawahi kubakwa ujue huvutii hata kidogo.
     
  9. H

    Hute JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    dada, mwanaume yeyote hata kama under pressure, akiona k tu inasimama hata kama hataki, so nafikiri wanachofanya hawa wanawake ni kumkamata, kumvulia nguo akiona makalio na kei iliyonona inaonekana, hata udner pressure inasimama...kusimama kwa mb ya mwanaume si tatizo kama kutoka maji wa mwanamke...nyie wanawake hadi utoke maji wakati mwingine inachukua dakika kadhaa, wanaume hata ukigusiana na mwanamke kwenye daladala tu tayari imesimama...hata kama unatoka kanisani, pengine hata mlemle church mnasali mawazo yote kusali ukigusana na mwanamke inasimama...so kusimama kwa wanaume ni kufumba na kufumbua tu...

    imagine mwanamke amekuvulia nguo, anakugusagusa na mimatiti yake, anakuinamia kimgongo kukuonyesha makalio ya mchina, anakulazimisha kwa gunpoint ushikeshike ki.simi, ukiona vyote hivyo mwanaume hajasimama, ujue huyo ni mwanaume mwanamek...ila real man lazima anasimama chapchap hata kama hataki...this haiendani na saikologia sana kama ilivyo kwa wanawake...labda kama alikuwa frustrated napo atachelwa kukojoa lakini kusimama iko palepale..
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kusema ni mwanamme yeyote nadhani umekosea kabisa. Sisi wengine hata katika hali ya kawaida tu haisimami kama sijaamua. Hivi unaanzaje kumsimamishia mtu ambaye hamjuani wala hakuhusu? Kama ni hivyo basi madaktari wanaoshughulika na magonjwa ya wanawake wangekuwa wanasimamisha hadi wanaugulia. Nafikiri kusimamisha kupo akilini zaidi kuliko kuona kwa macho. hata ukaona mwanamke mzuri kama mindi yako umeiambia siyo mzuri, wala haisimami. Ni kama kuangalia picha za ngono, kuna mwingine akiona tu mkanda wa ngono basi hali mbaya, mimi hata niangalie mtatu au minne, kama sijaiambia akili kwamba hiki ni mhimu, wala sipati mshawasho wowote. Ninafikiri hao wabakaji kwangu wangechemka.
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160

    Usemayo kweli Lukolo mwanaume ktk hali ya pressure hawezi kabisa erect hata kama mwanamke afanye madoido yote. Ila pia inanishangaza kuna wezi wanvunja nyumba na wakimkuta mke wa mtu au house girl huwa wanabaka na wako kwenye pressure na hofu ya kuogopa kukamatwa. Hii sijui ni mapepo au ritual kwani huwa sipati picha ktk hofu kubwa kama ile ya wezi bado wanasimamisha na kubaka.

    Nijuavyo mimi mwanaume timamu ili afurahie tendo la ndoa lazima akili itulie sana na isiwepo stress, maumivu, hofu wala pressure la sivyo huku chini kutagoma kabisa.
    Pia sijajua hawa ladies walikuwa wanatumia mbinu gani kuwalazimisha wanaume ku erect at gun point kwani mimi ukileta hata machine gun ufikiri ndo nita comply ndo utaniogopesha zaidi na kila ninapozidi kuogopa ndo mali zinatoweka kabisaa na kuzama ndani
     
  12. H

    Hute JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    nyie si wanaume rijani...labda ni mimi tu. yaani jana nilipiga tatu...lakini leo hii ninapotembea barabarani, nikiona siketi imebana tu inasimama...what kind of pressure we dume zima utaogopa kwa mwanamke? kwanza si bahati iyo unaona kama almasi imejileta yenyewe? hakiyanani mimi hata kam under pressure, itasimama....labda kama nyie ni wazee.
     
Loading...