Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shle nzuri kwa chekechea na primary Tegeta/wazo/madale

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by yutong, Aug 1, 2012.

  1. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi napenda kuuliza kama pana mwanaJF yeyote anayeijua shule nzuri (English medium) ya chekechea na primary iliyopo maeneo ya Tegeta, wazo ama madale. Pia nijuwe kama shule hiyo ina magari kwa ajili ya usafiri wa watoto. Naomba kuwakilisha na asanteni sana kwa kuisoma post yangu. Mungu awabariki wote
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na mie nasubiri majibu.
     
  3. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kuna shule ya masister tegeta kwa ndevu karibu na kanisa la roma mimi sina mtoto pale ila watu wanaisifia sana,kuna gari moja tu la kubeba watoto.Shule nyingine ni CANOSA ipo tegeta kibaoni ila jamaa ananiambia hakuna transpot.
     
  4. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Madale kuna ATRAS na MOTHER OF MERCE zote zina usafiri,lakini sijui ubora wa elimu inayotolewa.
     
Loading...