Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shitambala wa Chadema Mbeya ahamia CCM - Chadema kuchukua hatua za kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlengo wa Kati, Apr 8, 2011.

  1. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa Chadema Mkoa wa Mbeya anapokea kadi ya CCM sasa hivi na amemaliza kuongea kuwa Watanzania waiogope sana CHADEMA ni chama cha wahuni na wana uwezo mkubwa wa kufanya fujo na kuzomea! Amesema CHADEMA ni chama cha kikabila na kinaongozwa kwa mtindo wa Kampuni ya Mtu binafsi au kampuni ya kifamilia! Haja mtaja nani mmliki wa CHADEMA ila kasema CHADEMA ina mwneyewe ambaye hasa ndio mwenye kampuni na Dr slaa ni kibarua tu pamoja na wengine! Bado anaendelea kuongea!
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hana tofauti na Zitto Kabwe in case kuna ukweli na alituhumiwa kuhongwa ili kuiangusha CDM wakati wa kampeni Mbeya.alipoteza uaminifu sana ingawa Dr. Slaa aliwasihi wana mbeya wamvumilie.
     
  3. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ok tujuze zaidi
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    endelea kutuambia basi! tukusikie na wewe!
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao ni vibaraka tu ambao hawatabadilisha upepo wa mageuzi. Huyu si ndiye yule alihongwa kuuza jimbo la Mbeya vijijini?
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu ni SHITAMBALA!?? Ninayemfahamu!?
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ndio haswaaaaaaaaa
    hatuwezi shangaa zitto akihamia CCM
     
  8. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Mapambano tulioanza yameshafika mstari wa mbele milele hata milele. Kiwe cha kikabila cha kidini cha kihuni so longer kinaeneza yale ninayo ona ni ya msingi na mimi intellectual hakuna shida peoples power ukweli utajulikana ,mfa maji haachi kutapatapa uroho wa madaraka utawatokea puani watu kama hao na kama ajasoma alama za nyakati ameenda kujichimbia kaburi chadema=chama cha demokrasia na maendeleo ntaedelea na msimamo huu unless proven otherwise
    mungu tubariki wapambanaji mpaka kieleweke wasaliti tutawajua tu.
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Maskini anajimaliza kisiasa! Moto wachadema hauzimiki kwa sasa!
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli hata ule uchaguzi mdogo alikula pesa akajifanya eti fomu zimesainiwa na wakili, sasa amerdi kwao na aendelee vizuri kwa kuwatumikia mafisadi.Tutaoa kama hataanguka kama lamwai, bagenda na mpuuzi tambwe.
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya sasa
     
  12. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :tape:

    Well, let him go...Chadema ina wanachama wenye mawazo na mitazamo mipya kibao....

    Kila la kheri Shitambala....we will miss you but CDM will still be strong and take some steps ah
    ead...
     
  13. mku

    mku Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tarehe 1 mwezi wa nne ilipofika ulikuwa wapi? au ndo unaamka kwenye usingizi....

     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  15. mku

    mku Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndo nini sasa?
     
  16. M

    Marytina JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu aende zake haraka manake alisababisha chaos kwa wana CDM Mbeya.Alituhumiwa kudaka mlungula ili aidhoofishe CDM mbeya.

    Kamwe CCM cant win our heart this time.Wavifunge Universities zote in case wanataka kuendeleza mauozo yao.Universities are breeding grounds for CDM.
     
  17. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ameomba msamaha kwa mbunge wa mbeya vijini mchungaji mwanjala na wanakumbatiana! Anasema yeye ameijenga chadema mbeya anajua tofali zote mbovu na imara! Anasema JK awashugulikie chadema wala asiwe na huruma nao!
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    cdm inawasumbua sn ccm, wanaitafuta kila kona lakini wapi cdm ndo inazid kuchanja mbuga.
    Suala la mtu kuhamia ccm sidhani kama ni ishu, ndio maana kila nafasi hata uteuzi wa wagombea ubunge huwa kuna watu kadhaa wenye sifa kemkem lakini huwa anachaguliwa mmoja tu, so akiondoka huyo matambara nina hakika cdm ina hazina kubwa sana ya viongozi, wala haitatetereka.
    Nionavyo mimi katika hili: ccm wanataka kuipoteza hoja ya muswada wa katiba mpya na kulazimisha attention katika huu upuuzi.
    Watanzania wapenda manedeleo na mabadiliko tusirubuniwe kwa huu ujinga ambao wapuuzi (ccm) wanataka kututoa kwenye hoja ambayo tukifanya mchezo tutajuta maishani. NAFASI YA KIONGOZI TUTAIJAZA NA TUTAPATA KIONGOZI MZURI KULIKO HUYO MATAMBARA, LAKINI MJADALA WA KATIBA UKIPITA KUURUDISHA TENA NI VIGUMU. TUWE WAANGALIFU.
     
  19. mku

    mku Member

    #19
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna mtu anajua maana ya shitambala....ukijuaq maana yake wala huwezi hata kuuliza ni kwanini anafanya hivyo....mmie yangu masikio.
     
  20. S

    SON OF DAVID Member

    #20
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu si ndo yule aliyeiuza jimbo la Mbeya vijijini. Chadema wanataarifa kuwa Huyu naye ni Usalama wa Taifa. Nasikia Uchunguzi ulikuwa unaendelea. Naona amepata taarifa kwamba atamwgwa, yeye kawawahi Chadema, La sivyo, lazima amehongwa.
     
Loading...