Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shitambala Kiibaraka wa CCM aliyekuwa CDM ashinda Mbeya Mjini, Mwakalebela Ashinda Iringa Mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Sep 30, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    TAARifa kutoka wa kalulunga.blogspot.com zimesema kuwa aliyekuwa Mwenyekiti wa Chadema mkoani Mbeya Sambwee Shitambala ameshinda nafasi ya ujumbe wa kamati kuu ya CCM wilaya ya Mbeya Mjini.
    Na taarifa zisizorasmi zilizotufikia kutoka wilayani Rungwe zimesema kuwa Prof. Mark Mwandosya naye amepata kura za ndiyo na kushinda wilayani humo.

    akipewa kura za ndiyo katika uchaguzi uliofanyika leo katika uwanja wa Sokoine Mbeya, pia Mwandishi wa habari wa Gazeti la Majira mkani Mbeya Charles Mwakipesile ameshinda na kuchaguliwa katika nafasi ya Mkutano mkuu wa Taifa.


    [​IMG]

    MWENYEKITI CCM WILAYA IRINGA MJINI Kura zilizopigwa 586 zilizoharibika 2 kura halali 584 Omary Iddy Mchomba 62 Eliudi Mvela 224 Abeid kiponza 298 MJUMBE NEC Idadi ya kura 538 kura zililozoharibika 14 kura halali 524 Enock Ugulumu 62 Michael Mlowe 86 Vitus Mushi 243 Mahmudu Madenge 281 Zainabu kufakunoka Chiku masanja Nafasi ya wazazi halmashauri kuu nafasi mbili Donald 21 Chande salum mbega 47 Aloyce kibiki 141 All mbata 269 Bernad mbigili 244 Shedraki Tito mkusa 334 UWT nafasi nne Donisia Daudi 128 Christina Mgongolwa 150 Hellen Machibya 162 Sarida ally 167 Midaw William 204 Halima hsaasn 266 Ashura jongo 291 Nikolina Lulandala 325 Fatuma daudi 338 UWT Vijana nafsi 4 Barton Sanga 83 Asaki oketo 152 Pendo ojwano 188 Nuru mwinuka 198 Adam Ramadhan 235 Ester Mobo 243 Ally Simba 250 Salum kaita 264 Mwaija mwinyikayoka 270 Clara Shirima 299 MKUTANO MKUU WA TAIFA wajumbe watano Said Rubea 73 George Mwaitege 74 Mfamlopela luvambe 74 Lukasi Mgongolwa 75 Michael Mlowe 108 Gidion Kikumbwe 83 Emanueli Magoda 120 Jurio Mgonja 127 Bernad Mbigiri 132 Fatuma Ngole 199 Agusta Mtemi 192 Abeid kiponza 235 Amani Mwamwindi 311 Fredriki Mwakalebela 321 Salim Asas 346


    KAMANDA MSIGWA HILI LA MWAKALEBELA LINAKUHUSU UMEJIPANGAJE KWA UJIO HUU.
     
  2. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,178
    Likes Received: 3,446
    Trophy Points: 280
    ndio malipo yake kwa kuisaliti chadema. Msaliti mkubwa huyu ndugu.
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,809
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Tambwe hiza naye vipi kwa kazi ya kuizika CUF?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,153
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    Mwakalebela kawapiga chenga gani TAKUKURU? Maana juzi tu alikuwa kwenye list ya the most wanted
     
  5. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    CCM na watu wa Mbeya ni Urafiki wa Mashaka sana.

    Mtu amtonye huyu Shitambala kuhusu yaliyompata Japhet Mwakasumi pale Kyela....
    Japhet alifanyiwa usanii pale akaiacha TLP, muda mfupi baadaye akapachikwa cheo cha Uwenyekiti katika CCM.
    Leo Japhet kaoza katika kaburi pale Kyela.

    CCM haina urafiki na watu wa Mbeya nakwambia. Labda?! sijui....
    Tusubiri kama huyu Shitambala hajapeperushwa.... Huu ni urafiki wa mashaka sana!



     
  6. G

    Grace James Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    even if huyo shitambala amepata ujumbe wa nec mbeya, afute ndoto za kupata ubunge mbeya mjini maana kama mbeya vijijini alishindwa mbeya mjini atapaweza?
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    haitakaa iwezekane ccm kushonda mbeya'wana mbeya wana hasira kubwa na ccm'halafu kwa bahati mbeya uwezo wao wa kuelewa upo juu
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni Mbeya mjini aU vijijini?:A S 39:
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Katika wabunge wa chadema ambao na hakika 2015 hawatarudi ni wa iringa mjini Mchungaji wetu huyu alipita kwa sababu mwakalebela walimfanyia mizengwe watu wakahamishia hasira kumpigia huyu mchungaji
     
  10. c

    chakarikamkopo Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani Japhet Mwakasumi alifariki?

     
  11. O

    Omokora Nyangi Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa kweli watu wengine hawajui kujitathimini wala kutizama alama za nyakati. Huyu Mwakalebela anatamani jimbo la Iringa mjini, hata hivyo wakati wa yeye kushinda jimbo hilo haupo na nyakati kamwe hazito mruhusu. Vuguvugu la mabadiliko litamzoa na kumzamisha kabisa miaka mitatu ijayo. Namshauri ajikite kwenye kazi yake pale National Museum.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Watu wako na kazi mbili mbili!!
     
  13. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hebu jaribu kumpigia simu kwenye namba zake za simu pale katika chuo chake cha biashara uone kama yupo...mi binadamu tu bwana. isije kuwa nilikuwa mis-informed. Nilipewa namba hii kuwa ndiyo namba yake 0784 460164. call him!


     
Loading...