Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shitambala bado aiota CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by issenye, Sep 20, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 60
    Kada wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Sambwee Shitambala, ambaye alikuwa Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na maendeleo (Chadema) Mkoa wa Mbeya, amekitaka Chadema kutambua kuwa siasa haiwezi kuendeshwa kwa namna ya maandamano,vurugu na uchochezi.

    Amesema hayo jana wakati CCM kikizindua kampeni zake katika uchaguzi mdogo wa udiwani Kata ya Majengo kwa ajili ya kumnadi mgombea wa nafasi hiyo, Samweli Mwamboma.

    Shitambala alisema Chadema wamekuwa wakitumia maandamano yanayoambatana na vurugu wakidhani kuwa hiyo ndiyo njia mwafaka ya kukijenga chama chao bila kutambua kuwa Watanzani wanachotaka ni kuwa na chama ambacho kina mfumo mzuri utakaowawezesha kuwaletea maendeleo.

    Alisema wananchi wa Mbeya wasikubali kuwapiga mawe viongozi na badala yake wapige kura kuwachagua viongozi waadilifu ambao wataweza kuwaletea maendeleo.

    “CCM msipige mawe pigeni kura, CCM fanyeni maendeleo msifanye fujo, CCM jengeni hoja msifanye maandamano,” alisema Shitambala.

    Mbunge wa Viti maalum Mkoa wa Mbeya, Dk. Mary Mwanjelwa, alisema wanachama wa CCM watembee kifua mbele kwani serikali yao iliyopo madarakani inafanya mambo mengi ya kuwaletea maendeleo.

    Naye mgombea udiwani kata ya Majengo, Samweli Mwamboma, alisema akichaguliwa atahakikisha anashirikiana na wananchi wa kata hiyo katika kuwaletea maendeleo.
     
  2. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndumilakuwili
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yuda Eskariote, alilamba mshiko akahujumu kampeni 2010. Jimbo alikuwa anashinda lile kama c kushikishwa
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He kumbe bado yupo? Masikini Makamba alimdanganya atampa position, wht hapened makamba mwenyewe kawa gamba. Sasa bwana mdogo anahaha hana isue kumbe yupo mbeya. Safi sana ccm, alikuwa mwnyekt sasa kwenye magamba just member!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Zile suti naye alipewa moja..........

    [​IMG]
     
  6. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jina karibia lifanane na Mpambanaji lakini akili ya Kimagambamagamba.
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Halafu leo anapinga maandamano?

    [​IMG]
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chitambala kwa kihaya ni vilaka
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwenda zake huko hana jipya
     
  10. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hana lolote mwenyewe amechokaa wala hajiwezi
     
  11. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chichidodo lile!
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ya kweli hayo au ni ile hadithi ya sizitaki mbichi hizi?
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaa huko huko na uhaya wako!
     
  14. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    CDM for life
     
  15. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mandosya anaendelea je??? mh
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Duh!umenikumbusha mbali enzi za uanafunzi!kweli huyu ni chichidodo
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Makamba ni sawa na nyoka aliye mdanganya Hawa, akala tunda kisha akafukuzwa kwenye Bustani ya Eden na kupewa adhabu kali ya kuzaa kwa uchungu
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    Mbopo kwa Kindukulukudusucho ni POPO
     
  19. m

    mkweli1961 Senior Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wananchi wa Mbeya msikubali kudnganywa na huyu jamaa. Njaa yake ndiyo imempeleka CCM mbona hakujiunga na chama kingine
     
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    magwanda anayo kayaweka siku akirudi cdm anavaa tu.hizi ni siasa za bongo.
     
Loading...