Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shitambala awania ujumbe wa NEC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sir.JAPHET, Sep 1, 2012.

  1. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [h=2][/h] Jumamosi, Septemba 01, 2012 06:29 Na Pendo Fundisha, Mbeya

    ALIYEKUWA Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mkoa wa Mbeya, Kapteni Sambwee Shitambala na kuhamia Chama Cha Mapinduzi (CCM), amejitokeza na kuchukua fomu ya kugombea nafasi ya ujumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) kupitia Wilaya ya Mbeya Mjini.

    Shitambala alichukua fomu ya kugombea nafasi hiyo na kuirejesha ofisi za CCM wilayani humo, akiwa ni mwanachama wa 12 kati ya waliochukua fomu za nafasi hiyo kuwania nafasi hiyo.

    Akizungumza baada ya kurejesha fomu hiyo kwa Kaimu Katibu wa CCM wilayani humo, Julius Msaka, Shitambala alisema nia yake ni kuwatumikia wananchi wote bila kujali itikadi za vyama.

    Alisema nia na dhamira ya kugombea nafasi hiyo ni kuwatumikia wananchi ambao kwa sasa wanahitaji mabadiliko ya kweli katika uchumi na kijamii kwa ujumla.

    “Nia na dhamira yangu ni kuwatumikia wananchi na kukiwakilisha chama changu kwa nia moja ya kutekeleza ilani ya CCM na kuwaletea maendeleo wananchi na niwahakikishie kuwa CCM bado ina nafasi kubwa ya kuongoza nchi,’’ alisema Shitambala.

    Wanachama wengine wa CCM waliochukua fomu ya kuwania nafasi hiyo ni pamoja na Obadia Mbilinyi, Shua Mwasanguti, Aggrey Mwasanguti, Dk. Stephen Mwakajumilo, Burton Mwankunda, Frank Mahemba, Edson Kajigili, Maria Nyagawa, Fatuma Kasenge, Richard Shanghvi na Daniel Fusi.

    Kwa upande wake, Msaka alisema wanachama wote wamepewa onyo la kutojinadi wala kuchumbia wapiga kura hadi siku ya uchaguzi na vikao vinavyohusika kupendekeza majina ya wagombea waliokidhi vigezo vya nafasi hiyo.

    [h=4]Toa Maoni yako kwa habari hii[/h]
     
  2. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahhahh namfaham huyu jaamaa ni bwana mdogo mwanasheria kigeugeu kweli, aligombea ubunge kwa tiketi ya cdm mbeya vivijini aliuza jimbooo,,, hana loolollloooooteee:A S 465:
     
  3. engwe1980

    engwe1980 Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mammuluki
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Pamoja na udhaifu wa CCM lakini hawajafikia hatua ya kumchagua tapeli wa kisiasa kuwawakilisha.
     
  5. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila la heri
     
  6. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    R.I.P Shitambala
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Malaya wa kisiasa awe mjumbe wa NEC?
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Namfahamu huyu bwana vizur,alikuwa anatumiwa na CCM kuihujumu CHADEMA,ilifikia kipindi akishinda ubunge ana uza ushindi,ikafikia mahala akajifanya amekosea kujaza fomu.baad ya Uongozi wa CDM kumstukia akawai haraka kuhama chama kabla hajafukuzwa kwa aibu,alipofika Ccm ndio akajua kuwa CCM walikuwa wanamtumia kama kondomu,unatumia mara moja kisha hurudii tena,mpaka sasa anatapatapa na kuwatapeli watu kwenye kes uchwara
     
  9. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hhahhahhahhh anawezaa yulee ana kiswahiiliii mnooo atawashindaa
     
  10. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahhhahhh ni jeuurii yuleee atawashindaaa tuu,, ni kigeuugeuuu wawe nae maknii:flypig:
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    analala na bwana huyu asubuh,jioni bwana mwingine....
     
  12. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    "Liwalo na Liwe" kama ccm watathubutu kumchagua huyu mamrukiwa kisiasa ccm watakuwa wamejipambanua jinsi walivyo haswaa katika siasa za Tz.
     
  13. sir.JAPHET

    sir.JAPHET JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 700
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama aliuza jimbo la mbeya vivijini atashindwa kuiuza nec na kuiiingiza mjiniii alafuu anajua sheria na siasa si mchezoo yule bwana mdogo ni hatarii saanaa ,, sugu anamjua na dk, slaa na mbowe wanamfaham jeuri zake ni MNAFIKI
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    anajidai anataka kuwatumikia wananchi kumbe muhuni tu,mnaweza mkamchagua mwishoni anauza ushindi,ana njaa mbaya hata 0712 Anaweza kutoa kisa kaona hera
     
  15. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mzito K, Ufisadi na mambo kama hayo kwa ccm hayawapi shida!!!
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    uhodari wake wa sheria unaishia mbeya tu,Lissu alisha anza kumbana kisheria akakimbia chama,jeuri yake na uhatari wake si kitu chocho kwa nguvu ya umma. Chitambala ni mtu mwepesi mno! Nafuu hata ya shibuda ukiwalinganisha kilo
     
  17. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Orodha yote uliyoiweka hapo nawafamu vizuri sana,mimi nimefanya kaz mbeya kwa kipindi cha miaka 4 na ninakama miez 7 sasa nimehama huko,kwaa taarifa wote hao hakuna msafi hata mmoja,pamoja na kuwa CCM hakuna msafi hao wameoza,mtu kama Balton kwanza sizani kama yupo sawa kiubongo,inaonekana anakaso frani hiv,we uje ukae nae mdiscuss mambo utaniambia
     
  18. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haahaahaaaa!!! ameibukia NEC ya Ccm? na alivyochoka anatia huruma sana.R.I.P
     
  19. F

    Froida JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kutoka Mkoa mpaka wilaya kweli Shitambala kawa tambal bovu pole kaka wewe wamekuharibia hao mumiani waliokutumia
     
  20. t

    tenende JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hivi amehesabiwa?!.. Maana naye alikuwa na mgomo baridi...
     
Loading...