Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shiriki uzoefu wangu wa .. - usiku wa giza

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by salosalo, Jul 28, 2012.

  1. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wana JF, naomba niwashirikishe uzoefu wangu japo kidogo tu.
    Nilipokuwa nasoma elimu ya juu nilikuwa nikipewa jumla ya sh. 420,000/- kwa semister moja yenye siku 120 kama pesa ya chakula na sponsor wngu, inamaana sh 3500/siku. Haikutosha, nilikuwa napewa sh. 300,000/ ya stationery kwa semister mbili. Jumla nilikuwa naweka kibindoni jumla ya sh 570,000/- kwa semister(siku 120). Yaani nilikuwa nachukia na kupata hasira huku nikiomba nimalize haraka chuo ili niende uraiani nikaajiriwe.

    Niliamini chuo kilikuwa kinachelewesha maendeleo yangu mno. Nilijua nikimaliza ntalipwa zaidi ya sh 570,000/ kwa mwezi(siku 30) badala ya 570,000 kwa miezi minne. Dooooh! sasa nazikumbuka zile pesa za chuo japo zilikuwa za mkopo. tangu 2009 sijaona ajira pamoja na jitihada nyingi ninazofanya. NISAMEHE CHUO MAANA NILIKUSINGIZIA, ETI UNANICHELEWESHEA MAENDELEO NA UTAJIRI. Nakukumbuka rafiki yangu wa zamani (chuo), rafiki mpya niliyemtegemea(kazi) kwa kukuacha wewe ananikimbia hadi leo.







    n
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu yangu, ndio maisha hayo.
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,931
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Kila nikiwafikiria watu waliopo mtaani bila ajira wakati wana elimu nzuri tu, namshukuru Mungu kwa hiki kibarua nilichonacho na motivation ya kufanya kazi inaongezeka mara mbili zaidi. Pole sana mkubwa na jipe moyo, kazi itakuja tu one day.
     
  4. H

    Hardman JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    mkuu ID yako ina-match na maneno yako...big up
     
  5. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35


    Alah! Yaani kumbe matatizo yetu ya ajira ndio motivation yako? kweli Kufa kufaana. Inamaana bila sisi kukosa kazi morale yako ya kazi ingeshuka au kuisha kabisa?

    Hiyo nyekundu hapo juu iko poa sana. Hongera kwa uwezo wako mkubwa wa kubadilisha matatizo yetu kuwa mtaji kwako.
     
  6. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante sana ila nadhani ntapoa siku nikiwin kama wewe
     
  7. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante sana ila nadhani ntapoa siku nikiwin kama wewe
     
  8. S

    Singo JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 813
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 60
    pole,ila ukiingia sehemu ya jf ujasiriamali utatoka tu, zipuuze ajira za kuajiriwa, jiajiri
     
  9. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah, yaani umeongea ukweli mtupu.Jipe moyo na wala usikate Tamaa maana watu kama wewe tupo wengi tu mtaani tunasubiri majaliwa yetu, kifupi mimi ni tangu 08, ila sijakata tamaa.
     
  10. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    lol, kweli mkuu uko gizani kiasi kwamba umeshindwa kuilewa mistari ya tc. dah! haya pole bana
     
  11. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Da! pole na wewe mkuu. Mimi nilidhani niko mwenyewe. Ila kama ulivyosema safari yetu ya kupigika iko ukingoni
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Tuendelee kuombeana kila la kheri, ila sio mbaya kujishikiza hata kwa kishika chaki maana mtaani bila kukomaa kugumu sana.
     
  13. M

    Mamilu Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ila Muombe Mungu Inshaallah utapata kazi siku moja na kusahau Machungu yote
     
  14. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naomba Mungu hiyo siku ije haraka sana mkuu
     
  15. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    PRSS wna zingatia hili?
     
  16. m

    mbisere Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ulisoma BA- swedish
     
  17. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikickia hayo nakata tamaa,maana ndo nimeingia mtaani mwezi june tu na naona nachelewa kupata kazi.
     
Loading...