Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shiriki kura ya maoni ya wafanyakazi wa Tanzania - Uchaguzi mkuu 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Liganga, Oct 11, 2010.

  1. Liganga

    Liganga Senior Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu mfanyakazi,

    Baada ya taasisi mbalimbali kutoa matokeo yake,

    ni nafasi ya wafanyakazi na sisi kushiriki katika utafiti huu ambao ni jukwaa la wafanyakazi kutoa maoni yao

    Tafadhali bonyeza link hapa chini ili uweze kushiriki:

    Survey provided by FreeOnlineSurveys.com

    Tunatanguliza shukrani zetu.

    Timu ya watafiti

    Tuma kwa wafanyakazi wote

    HUITAJI KUREGISTER BAADA YA KUMALIZA SURVEY (Ignore that page)
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mbona link zinatupeleka sivyo?
     
  3. M

    Mukubwa Senior Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Inalete error ukimaliza survey,
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    tumeliwa kweupeee. msiifuate hiyo link
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mpaka kujiregister tena?
     
  6. D

    Dawa ya Mjinga JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    HAZITAKI KURA ZENU

    Hazitaki amesema, kwa hakika hazitaki,
    Mbona mna muandama, kwa kisa kile na hiki,
    Kikwete mtu mzima, na wala msihamaki,
    Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.

    Pendo kitu cha hiari, hakina lazima katu,
    Ni vema kujihadhari, msizidi kuthubutu,
    Si kwa kero nazo shari, mumwache mwana wa watu,
    Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.

    Mapenzi kweli maua, huweza ota popote,
    Bali huhitaji nia, kuyahudumia yote,
    Bila maji kumwagia, Hunyauka kwa vyovyote,
    Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.

    Wafanyakazi hataki, mwataka nini zaidi?
    Msitumie mikiki, hali mu watu weledi,
    Binadamu ana haki, kupima na kukaidi,
    Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.

    Mbona hamna simile, huria kumuachia,
    Mmeng'ang'ana na lile, hamtaki kusikia,
    M-bembeleze milele, hataki kawaambia,
    Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.

    Mmejawa na hiana, kwa jibu alilotoa,
    Kawaeleza bayana, wazi amewaambia,
    Mwalitafuta laana, msilolitarajia,
    Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.

    Kwa uvumba na ubani, kesha sema hazitaki,
    Zaidi mwataka nini, awaeleze rafiki?
    Tulia mkae chini, muwaze na kuhakiki,
    Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.

    Hazitaki kakataa, kura zenu kasusia,
    Japo mlete gitaa, na nyimbo kumuimbia,
    Mumtembeze mitaa, kwa manoti mia mia,
    Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.

    Hazitaki si ajabu, kura zisizo na soko,
    Msiitafute tabu, kujipendekeza mwiko,
    Bure mwajipa aibu, kwa kumpa mialiko,
    Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.


    Kaditamati shairi, kura zenu hazitaki,
    Kila kitu ni hiari, shuruti haina haki,
    Kuchagua ni fahari, lazima haipendeki,
    [FONT=&quot]Wazi amewaambia, kura zenu hazitaki.[/FONT]
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Watumishi wote wa umma walikwisha ji-organize na kukubaliana bila ajizi kwamba kura alizozikata kikwete pamoja na za ndugu zao na jamaa zao wanaowategemea watazipeleka kwa Mhe. Rais mtarajiwa Dr. (kwa kweli siyo wa heshima bandia) Slaa. Sasa maoni ya nini???? Au kuna kikundi cha mafisadi kinataka kubadili msimamo huu!!!!!
     
Loading...