Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shiriki katika utafiti juu ya matumizi ya kiswahili na kiingereza nchini tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by dunotis, Jun 14, 2012.

  1. d

    dunotis New Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu mwana Jamii Forum,

    Nakuomba uweze kushiriki katika tafiti hizi mbili kwa kujaza dodoso zinazopatikana katika links zifuatazo:

    DODOSO NAMBA 1: ATHARI ZISIZO ZA MOJA KWA MOJA ZA KIINGEREZA KWA KISWAHILI NCHINI TANZANIA
    https://bildungsportal.sachsen.de/survey/limesurvey/index.php?sid=72832&lang=en

    DODOSO NAMBA 2: UPEKEE WA KIINGEREZA CHA TANZANIA

    https://bildungsportal.sachsen.de/survey/limesurvey/index.php?sid=99363&lang=en


    Tafadhali tuma maoni, maswali au mchango kwa: dunotis@yahoo.com
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    dunotis Sijui unalenga kupata majibu toka kwa watu wa aina gani lakini nina wasiwasi kama utapata majibu murua katika dodosa namba 2. Enewei nimesaidia kiasi, na ninataka ripoti ya maendeleo ya utafiti huu. Sikupi barua pepe bali utanitumia hapahapa kwa PM.

    Kila la kheri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nimeshiriki katika hojaji zote mbili.
    Kila la heri na utafiti wako.
     
Loading...