Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shirika letu la Utangazaji (TBC) limechoka ?

Discussion in 'Sports' started by Megawatt B, Sep 4, 2011.

  1. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wapendwa, kweli sasa nimeona pengo la ndugu yetu Tido, tangu aondoke TBC au shirika letu la utangazaji naona mambo vululu vululu. Shirika la Taifa linashindwa hata kutangaza mechi ya mpira wakati timu ya Taifa inapocheza? hawa Star TV wanawezaje TBC washindwe?. katika mechi zote zilizochezwa mwishoni mwa wiki katika kuwania kwenda GABON 2012, nchi zote Televisheni za Taifa zimeonesha mechi zao. Tanzania hoi, hii imekaaje jamani? hivi tunajivunia nini sasa?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Yule jamaa aliyowekwa pale ni special kwa ajili ya propaganda za CCM so msitegemee kizuri chochote toka TBC
     
Loading...