Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shirika la umeme la ghana lapewa masharti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nsololi, May 20, 2011.

  1. N

    Nsololi JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: Mar 8, 2007
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jana nilisikiliza BBC walitangaza kuwa taasisi ya Public Utilities Regulatory Commission ya nchini GHANA wamepitisha sheria ya kuwa shirika la umeme la nchi hiyo haliruhusiwi kukata umeme zaidi ya masaa 45 kwa mwaka mzima na kuwa hata ikikata chini ya hayo masaa 45 kwa mwaka hairuhusiwi wakate zaidi ya mara sita (6) kwa mwaka mzima.

    Wamesema hii haijumuishi kukatika umeme kwa bahati mbaya (kama nguzo kuanguka nk) lakini endapo kukatika umeme kwa bahati mbaya kukitokea (kwa sababu ya vitu kama nguzo kuanguka, transfoma kuharibika) basi shirika hilo litashitakiwa kwa hasara zitakazojitokeza.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Hii ni bcos shirika la umeme la ghana ni la uma, tANESCo ni la mafisafi viongozi wa nchi hii, haliwajibishwi kwa ujinga, unyanganyi, uhujumu na ufisadi wanaufanya dhidi ya wateja wao.
     
Loading...