Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shirika la POSTA mbona hamuaminiki mnapopewa amana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tripo9, Jul 21, 2012.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wiki kama mbili zilizopita nimemtumia mtu wangu vitu viwili nilivyovifunga katika mfuko. Kwa njia ya register nikavituma mkoa mmoja hapa Tanzania kutokea hapa Dar.

    Cha kushangaza aliyepokea hakupata kimojawapo. Why? Na wakati vyote vilikua vimefungwa kwenye mfuko mmoja.
    Wafanyakazi wa posta munalididimiza shirika hilo bila kujua. Uaminifu ni kitu kizuri sana. No wonder shirika hali-perfom.

    Kwa wizi huo na wa aina nyingine siku shirika likifungwa nyie na familia zenu mtakua hamna pa kwenda au itawachukua muda kupata kwa kwenda. Sidhani kama mimi victim nitawaonea huruma.

    Jirekebisheni
     
  2. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,001
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Pole Mkuu nimesikia watu wengi wakilalamika kuhusu hili!! kwani huu mchezo ulikuwepo miaka ya nyuma haswa kwa vitu vitokavyo nje ya nchi naona wameanza tena... Wasamee mkuu Njaa inawatesa so wanadhania kuwa wanaweza bahatisha vitu muhimu vikawatoa maishani na Dhiki ikawaisha.....

    Ila kuna umuhimu kumtaarifu Mkurugenzi mkuu wao kwani wakikemewa au sehemu husika na vifurushi ikawekwa CCTV huo mchezo wataacha au kumalizika kabisa
     
  3. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Turu aisee. Nikipata muda week ijayo nataka niende nikafikishe ujumbe huo.

    Hivi hatunaga njia nyigine zaidi ya hii?! Shame on 'em workers
     
Loading...