Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shirika la Kilimo Tanzania

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ndekia1, Aug 24, 2011.

  1. n

    ndekia1 Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tarehe 22/08/2011 kwenye gazeti la Daily news Kuna nafas zimetangazwa SHIKITA. lakini cha ajabu ukienda kwenye website yao wanakwambia ulipe elfu 20.
    Applicants are supposed to pay a non a non-refundable application fee of 20,000/= tsh.which will be used to cover meals and other services to the day of interview.applications through e-mail will be rejected.applicants must make sure they fill and sign form ps01 and attach it with a copy of original pay-in-slip to the SHIKITA CRDB Acc 01j1066818900.
    Applications must be sent to address below
    KATIBU MKUU
    SHIRIKA LA KILIMO TANZANIA
    P.O.BOX 6185
    MBEYA.
    The dead line for submitting all the applications is 25/10/2011
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huu ubwege, mi ntafauta kazi nipate hela mwingine ananigeuza mtaji? hii ni TZ tu huwezi kuta mahali pengine
     
  3. DULLAH B.

    DULLAH B. JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 675
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawa wasaniii bwana tena wezi wakubwa
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivi ujue hawa wasanii wamepanga kukusanya hizo elfu 20 kifisadi ndio mtaji wao. Pia ni vigumu sana kupata kazi hapo na kila wakati watakuwa wana re-advertise ili kukusanya mpaka watosheke ndo waweke wanaowataka.

    Dawa ya mishirika kama hii hakuna kufanya application tena mishahara yao unakuta ni kiduchu sana
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wizi mtupu, watu wameona biashara ya kuuza application forms inalipa.
     
  6. Researcher

    Researcher Senior Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh...hiii mpya
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo SHIKITA ndiyo nini tena??????? du kweli tanzania zaidi ya uijuavyo!
     
  8. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunaomba vyombo husika wafuatilie hili, hiv hawa pccb hawaingii hapa watusaidie?
     
  9. n

    ndekia1 Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    yan hawa jamaa ni balaa na wapo kibiashara zaidi hiyo website yao sasa ni kituko embu tembelea www.shikita.or.tz
     
  10. a

    amojokatani Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    daah.... hii ni hatari, kwani nilikuwa na mpango wa ku-aply lkn roho ilikuwa inasita ,,,hivyo sikuangaika kufuatlia in detail, wiz mtupu huu...
     
  11. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weziiiii
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Most probably hili ni shirika la kitapeli.Mambo mengi mabaya huwa yanatoka Mbeya.An application fee?! Sijawahi kusikia.Haya mageni.
     
  13. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Weziiii kudadadeki! Ndo maana deadline iko mbali ili wakusanye pesa nyingi, pumbavu! Hili si ni shirika la umma?! DAMN YOU!
     
  14. m

    muvimba Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2008
    Messages: 75
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    huu ni upumbavu mkubwa wanataka kukusanya fedha hawa hawana kitu, wezi hawafai jamani hakuna kitu hapo
     
  15. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona hawajataja physical address yao?? wanasajili wakata mkonge na myuwa nini??
     
  16. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hawa ni wezi! Tena huu ni wizi wa mchana, nani kasema anataka kula siku akienda kwenye interview?
     
  17. K

    KAMHABWA New Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inasikitisha kwamba SHIKITA linahitaji kuchangiwa fedha kwa ajili ya chakula na vitu vingine. Je, wana uhakika upi kwamba kila atakayeomba kazi ataitwa kwenye usailii? Au huo ni utapeli wa aina yake? Kama kazi zipo kweli waitwe watakaonufaika na wachangie hiyo 20 kwa kuwa watakuwa wamewapitisha tayari au la waepuke!
     
  18. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh,hii nayo mpya.Mbona shirika lenyewe kama limekaa kiserikali serikali vile?(though sijawahi kulisikia,maana najua mashirika ya aina hii yalikufa enzi za mzee ruksa). Anyway, tumejitakia.Tumewapa kichwa mafisadi hadi kila mtu mwenye kinafasi yupo inspired na mafisadi na anajaribu namna yake ya kutoka.
     
  19. Mwakabizzle

    Mwakabizzle Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanatumia tatizo la ajira kwa vijana wa Tanzania ili kujinufaisha,we uliona wapi apllication ya kazi ikilipiwa?huu ni wizi!
    hawatuonei huruma kwa hizi gharama za kuandaa cv na kutoa copy vyeti kila tuonapo nafasi ya ajira lakini bado wanataka kutubebesha tena mzigo mwingine!
     
  20. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    taratibu brother
     
Loading...