Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shirika la bima la taifa sasa linafanya vizuri sana

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mwangendage, May 2, 2012.

  1. M

    Mwangendage Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wamiliki wa magari nyumba na mali zingine sasa katieni bima shirika la bima la taifa kwani linafanya vizuri sana sasa madai yanalipwa ndani ya siku 20. Achaneni na vikampuni vidogovidogo mtalizwa
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Comprehensive gari sedan ya cc2000 ni shs ngapi?
     
  3. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Declare kwanza kama una interest yoyote huko NIC au ni jitihada tu za kuufahamisha umma. Pili tupe vielelezo vya kufanya kwake vizuri, wengine matomaso sie hatuamini hadi tuone. Yote kwa yote thanks kwa taarifa
     
  4. B

    Brandty New Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry, what?
     
Loading...