Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shirati (Rorya) Wanakijiji wanamsubiri Dr Slaa kwa hamu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by OgwaluMapesa, Sep 14, 2010.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    '' Vi 'Inzi" Vilivyotangulia mitaa ya obwere ka bwana Shirati Rorya Ngome ya Mwasisi wa Mageuzi Nchini Hon Learned Mabere Nyaucho Marando (Juock Ping) vinadokeza kuwa Wananchi wa Shirati wanasubiri kwa hamu kumsikia Dr Slaa atakapopita huko muda sio mrefu na ujummbe wa mabadiliko ya Taifa

    Tayari amefika kijiji cha Komuge kila anapopita apatoshi wanakijiji wanasubiri kwa hamu kuamsha hasira ''yaho''

    Dr ,Comrade ,Mpiganaji na kamanda wa anga karibu shirati
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Huko ni cha mtoto mambo iko huku Mbeya watu walivyo na hamu they can't wait we acha tu.
     
  3. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    jamani nadhani kuwa mnafahu tanzania nzima inasubiri hawa jamaa wafike kwenye maeneo yao, tofauti na wagombea wa CCM ambao hulazimisha watu wawasikilize kwa kuwapa t. shirt, kanga na kofia pamoja na kuwaandalia usafiri wa kutoka na kurudi makwao.
    Wananchi wengi wanaohudhuria mikutano ya kampeni ya CCM huwa hawaendi kwa mapenzi ya kwa chama ama wagombea. hilo lipo wazi kabisa.
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    komuge, kinesi hoyeee
     
  5. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Tunaomba waliopo kwenye msafara watutumie picha na habari haraka iwezekananvyo ili tuzisambaze.
     
  6. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160


    yaya [​IMG] JF Senior Expert Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] Join DateMon Oct 2009Posts258 Thanks : 0
    Thanked 17 Times in 11 Posts
    Rep Power21
     
  7. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,589
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Jamani mkono mtupu haulambwi.
    mnaonaje Tukamuajiri m2 katika msafara wa Slaa kwaajili ya Kutuletea mapicha?
    ni wazo tu.
     
  8. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hapo mbona ndo mageuzi yalipoanza...huko kwetu watu hawadanganyiki,Nyerere mwenyewe nusura akione cha mtema kuni mwaka 1995 alipotaka kukosea kidogo...watu wa Kabwana wanajua hili lilitokea nini.Mwaka 2000 kampeni yote ilihamia Rorya ya kumuondoa Marando,kila mtu mwenye jina CCM alifika Rorya.Na uwizi wa kura wakashinda.
    Ila safari hii patakuwa hapatoshi,Lameck atauza hadi Lackairo yake manake atanunua sana..ila mwisho wa siku watu wa Rorya watasema kwenye kura.Walianzisha mabadiliko kwa kupeleka mbunge wa upinzani bungeni mwaka 1995.Hawatashindwa sasa kama Chadema wataweka mtu mwenye sera.
     
  9. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni nani mgombea kwa tiketi ya chadema?
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    maswala muulizeni mbayuwayu mkwere

    maswali muulizeni Dr. Slaa
     
  11. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ni nani mgombea kwa tiketi ya chadema?

    Hon Ochola Martin Ndira
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha wewe Ogwalu bana, tayari mnamuita Hon au hilo ni jina lake?

    BTW - Hiyo Juock Ping ya marando nimeipenda sana ingawa sijui maana yake (ina sound vizuri sana)
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    mi mwenyewe nimechaka sana hapa
    yaani nimependa kinyama juock ping hahahahah
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky::becky: Imekaa vizuri hiyo
     
  15. p

    pierre JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiii imetulia.
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    OM kaenda wapi tena?
    Unaweza kunitafsiria Juock Ping kama unajua?
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Kamarade, Kamanda wa Ukweli, Dokta (Siyo Dakta).

    Pasua Anga!!!

    Tanzania Bila Wahindi Inawezekana!!!


    Halafu jamani wanaJF, inakuwaje kuhusu ishu ya masanduku ya kura kuwa transparent??

    Nilitizama uchaguzi wa Ufaransa mwaka 2007 Sarkozy na Mama Royal walikuwa wakitumbukiza kura kwenye masanduku mpaka mimi niliyekuwa kwetu Bonyokwa nilikuwa ninaona mpaka ndani.

    Kwanini Bwana Kipara (Tendwa) asibanwe alete sanduku transparent ili kuwadhibiti Wahindi wasiibe kura???
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Nipeni kazi nitafanya kwa ujira mdogo tu!
     
  19. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    go go slaa
     
Loading...