Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shipa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Philipo Kidwanga, Jul 20, 2012.

  1. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Eti inasemekana kuna mtu kwenye ajali ya juzi ameokolewa na busha lake.alipoanguka kwenye maji tu likaelea kama boya na kumwezesha kuogelea kwani lilimsaidia asizame itabidi na mimi nifuge busha na likikomaa zanzibar kila siku tena ntapanda zile meli mbovumbovu na zilizojaa sana.
     
  2. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haichekeshi...........!
     
  3. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ndoi nini?
     
  4. C

    Chassarsenal Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwe unatambua seriouz issuez na jokes. Vp inaonekan hujagusw kbs na ajal iliyotokea.
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haujatulia
     
Loading...